ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงน้าๆ ไม่ได้เข้ามานานมากกกกกก  (อ่าน 366 ครั้ง)

momojojo

• Ghost Watcher
  • **
ผมไม่ได้เข้ามานานมากกกกกกก

ยังรักบ้านนี้อยู่นะครับ
เริ่มถ่ายรูปก็จากบ้านนี้ มีน้าๆ คอยสอน
ยังจำตอนออก Trip กันได้ คิดถึงทุกคนเลย
เมื่อก่อน บ้านนี้มีคนเข้า ออก แต่ละวันเยอะมากๆๆ จนต้องมีกฎตั้งได้วันละกระทู้
 :emo1_0010: :emo1_0010:

คิดถึง น้าอ๋า น้ากรม น้าหว่อง น้าชัย น้าโชค และน้าๆทุกคน
ไม่ทราบยังถ่ายรูปกันอยู่ไหม

ส่วนผมเปลี่ยนแนวมาถ่ายใต้น้ำครับ
อย่าบ่นว่าบ้านร้อนอบอ้าว ถ้าคุณไม่ได้เปิดหน้าต่าง รับลมจากภายนอก บางครั้งลมข้างนอกก็ไม่ได้มีแต่ฝุ่น อาจมีผีเสื้อสวยบินมาก็ได้ ความคิดและทัศนคติก็เหมือนกัน

momojojo

• Ghost Watcher
  • **
Re: คิดถึงน้าๆ ไม่ได้เข้ามานานมากกกกกก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ม.ค. 2019, 07:33 pm »
 :emo1_0007: :emo1_0007: :emo1_0007:

คิดถึง ทุกคนนะครับ

ยังอยากออก Trip กันอีก
หรือใครอยากมาดำน้ำด้วยกันเชิญนะครับ
อย่าบ่นว่าบ้านร้อนอบอ้าว ถ้าคุณไม่ได้เปิดหน้าต่าง รับลมจากภายนอก บางครั้งลมข้างนอกก็ไม่ได้มีแต่ฝุ่น อาจมีผีเสื้อสวยบินมาก็ได้ ความคิดและทัศนคติก็เหมือนกัน

Dartagnan

• *
Re: คิดถึงน้าๆ ไม่ได้เข้ามานานมากกกกกก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 มี.ค. 2019, 01:33 pm »
ภาพชัดมาดเลยครับใช้กล่องอะไรครับอยากทราบเป็นความรู้

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.083 วินาที กับ 23 คำสั่ง