ผู้เขียน หัวข้อ: การตั้งค่า sony a7iii+ metabones Vi  (อ่าน 124 ครั้ง)

diew

• *
การตั้งค่า sony a7iii+ metabones Vi
« เมื่อ: 20 ก.ค. 2018, 07:58 am »
รบกวนขอสอบถาม การตั้งค่า sony a7iii+ metabones Vi ครับ เพิ่งได้บอดี้มายังงงๆครับ ใส่กล้อง+MTB+canon เวลาจะถ่ายมันรูรับแสงมันจะหรี่กว้างสุดก่อนกดชัตเตอร์ทุกครั้ง ต้องไปปรับตั้ง อะไร? ตรงไหน? รบกวนด้วยครับ (มือใหม่มากๆ) ใส่กับ a7ii ใช้งานได้ปกติครับ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.073 วินาที กับ 23 คำสั่ง