ผู้เขียน หัวข้อ: เหลือ Samyang 135 F2 เมาส์ E มีตำหนิขายถูกๆครับ 7500 บาท มีผลต่อ Bokeh เท่านั้น  (อ่าน 309 ครั้ง)

peet-best1

• Member
  • **
irix ขายแล้วครับ
Zeiss 55 1.8 ขายแล้วครับ

ขาย Samyang 135 F2 เมาส์ Sony E เลนส์มีรอยแตกจากการแกะแล้วล่วงมีผลต่อ Bokeh ที่ F2 เท่านั้นที่เหลือถ้าปรับ F ไปที่ไม่ใช่ F2 Bokeh จะกลมหมด 7500 บาท อดีตศูนย์ (ไม่ต่อราคาแถม Filter Kamerar ที่ใส่อยู่ตามภาพ)

สินค้าทุกชิ้นเป็นอดีตศูนยมีกล่องใส่ครบ
ราคารวมส่ง EMS ทุกรายการ สะดวกนัดรับหรือมาทดลองสินค้าตาม BTS หรือแถวสมุทรปราการ
(สินค้าทุกชิ้นผ่านการทดลองจากกล้องแล้วแต่ตอนนี้กล้องผมขายไปแล้วไม่สามารถทดลองให้ต่อได้)
สอบถามเพิ่มเติมหรือดูรูปเพิ่มเติม
Facebook Peet Pathapon
Line peet_bestpro1
เบอร์ติดต่อ 098-2492116

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธ.ค. 2017, 11:47 am โดย peet-best1 »

peet-best1

• Member
  • **
อันนี้ภาพถ่ายจาก Samyang 135 นะครับ ผลตามภาพเลยครับถ้าเป็นที่ F2 Bokeh จะเป็นตามภาพเลยครับ แต่ถ้าหลี่เป็น F อื่น ที่ไม่ใช่ F2 จะกลมหมด

peet-best1

• Member
  • **
Zeiss 55 1.8 ขายแล้วครับ

peet-best1

• Member
  • **
เลนส์ irix ขายแล้วครับ

peet-best1

• Member
  • **
เลนส์เคยส่งทำความสะอาดหมดแล้วครับ เลนส์มีตำหนิที่ Bokeh ที่ F2 ถ้าปรับเป็น F อื่น Bokeh จะปกติหมดครับ สะดวกลองสินค้าได้ที่ สมุทรปราการ หรือตาม BTS

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.092 วินาที กับ 23 คำสั่ง