ผู้เขียน หัวข้อ: ฤดูใบไม้ผลิแถวบ้านผม: ให้มันเป็นสีชมพู...  (อ่าน 750 ครั้ง)

vanadium

• Member
  • **
สวัสดีครับ หายไปนานเลยเนื่องจากที่ผ่านมาผมนี่ธุระเยอะเหลือเกิน กลับมาคราวนี้เลยขอเอารูปมาฝากสักหน่อยครับ ^^

ตากล้องโสดมักนิยมถ่ายแนว Landscape

vanadium

• Member
  • **
ต่อครับ
ตากล้องโสดมักนิยมถ่ายแนว Landscape

vanadium

• Member
  • **
ต่อ

vanadium

• Member
  • **
รูปสุดท้ายแล้วครับ ขอบคุณครับ ^^

yutthayong

• Member
  • **
ภาพสวยครับ โทนสีดูอบอุ่นดีครับ

Achever

• Member
  • **
งดงามครับ ใช้เลนส์ตัวไหนหรอครับ

vanadium

• Member
  • **
ภาพสวยครับ โทนสีดูอบอุ่นดีครับ

ขอบคุณครับ ^^

vanadium

• Member
  • **
งดงามครับ ใช้เลนส์ตัวไหนหรอครับ

XF 18mm f2 กับ OM 50mm 1.4 ครับ

NetworkAir

• Member
  • **
    • ขายแอร์
Re: ฤดูใบไม้ผลิแถวบ้านผม: ให้มันเป็นสีชมพู...
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 มิ.ย. 2017, 01:56 pm »
ไปเที่ยวไม่เคยถ่ายแบบนี้ได้เลย 555
สวยมากค่ะ  :emo1_0071:

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.11 วินาที กับ 23 คำสั่ง