ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ 1 เดือนครับ ได้มีโอกาศไป โฮจิมินทร์ ดาลัท มุยเน่ เลยมีรูปมาฝากกันครับ  (อ่าน 1081 ครั้ง)

yotsila59

• Member
  • **
แนะนำติชมได้นะครับ

yotsila59

• Member
  • **
เพิ่มครับ

yotsila59

• Member
  • **
ต่อเลยครับ

yotsila59

• Member
  • **
ต่อครับ

yotsila59

• Member
  • **

pockcha

• Member
  • **
  • "รู้หมดทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องตัวเอง"
หลายๆ ภาพที่เป็นขาวดำ จังหวะและเรื่องราวน่าสนใจนะคะ
ถ้าเรียนรู้เรื่องการแบ่งน้ำหนักและการจัดวางองค์ประกอบเพิ่มอีกนิด จะออกมาสวยงามมากเลยล่ะค่ะ

สู้ๆ ค่ะ  :emo1_0006:

The happiest people don't have the best of everything, they just make the best of everything.

คนที่มีความสุขที่สุด ไม่ใช่คนที่ "มี" ทุกอย่างในชีวิตดีที่สุด แต่คือคนที่สามารถ "ทำ" ทุกอย่างในชีวิตให้ดีที่สุด

Sotida

• Member
  • **
ชอบรูปขาวดำเหมือนกันครับที่ถ่ายportraitครับผมอิอิอิ :emo1_0006:

yotsila59

• Member
  • **
ขอบคุณมากครับ ส่วนใหญ่ภาพขาวดำผมแอบถ่าย บางทีอาจจะจัดไม่ทัน บวก กลัวเขาด่าด้วย 555จะนำไปปรับปรุงครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ

Kavess

• Member
  • **
ชอบภาพคุณลุงที่หันมามองครับ :emo1_0005:

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.091 วินาที กับ 23 คำสั่ง