ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามวิธีอัพโหลดแอพลงกล้องตัวที่สองครับ  (อ่าน 559 ครั้ง)

vikij

• Member
  • **
คือผมจะลงแอพที่เคยซื้อเอาไว้ลงกล้องตัวใหม่ครับ แต่พอเข้าไปใน playmemories camera apps แล้วมันขึ้นหน้าแอพของแต่พอเอากล้องต่อกับคอมแล้วทำไงต่อครับ มันขึ้นว่าให้ verify conection พอกดไปมันก็ขึ้นใหม่เหมือนเดิมครับ :emo1_0014:

nexFF

• Member
  • **
    • www.youtube.com/user/TheNaithor/featured
ลองเข้าไปที่ เมนู เซ็ทติ้ง(ที่เป็นรูปกระเป๋า) เปลี่ยน usb โหมดเป็น MTP แล้วลองใหม่ครับ  :emo1_0008:

Punewcastle

• Sponsor
  • น้ากุ๊ก@fotorelax
    • เพจรวบรวมภาพถ่ายบางส่วนของผมครับ เยี่ยมชมกันได้นะครับ
ตั้งการเชื่อมต่อUSB    MENU -- > SETUP(รูปกล่องเครื่องมือ) ---> เมนู4 ---> USB Connection(บนสุด) --->เลือกเป็น Mass Storage
รับลงแอพกล้องราคาถูกเหมาๆ990บาทได้ครบทุกแอพที่กล้องรองรับ  http://www.facebook.com/cameramaniashop 

vikij

• Member
  • **
ขอบคุณมากครับเดี๋ยวพรุ่งนี้ลองอีกทีครับผม :emo1_0007:

vikij

• Member
  • **
ยัง connect ไม่ได้เหมือนเดิมครับ :emo1_0014:

StuPidCuPid

• Global Moderator
    • My Flickr
ลอง Factory Reset ดูสักครั้งไหมครับ

อาจจะหายก็ได้ เพราะถ้า เจ้าของเก่าเค้าเคยลงแล้ว เราต้อง Factory Reset ถึงจะเปลี่ยนเป็นของเราได้ครับ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.096 วินาที กับ 23 คำสั่ง