ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณศูนย์ SONY ครับ  (อ่าน 500 ครั้ง)

rso

• Member
  • **
ขอบคุณศูนย์ SONY ครับ
« เมื่อ: 29 ต.ค. 2014, 10:02 am »
เมื่อวานได้ไปที่ศูนย์โซนี่(นัดไว้ล่วงหน้า)ขอคําแนะนําในการเชื่อมต่อWIFIระหว่างnex6กับsmartphoneซึ่งได้รับการช่วยเหลืออย่างดีมาก(โหลดแอพในการเชื่อมต่อให้เสร็จเรียบร้อย)ประทับใจในการบริการดีๆจากsonyครับเลยมาเล่าสู่กันฟัง(เห็นเจ้าหน้าที่เรียกชื่อเทคนิเชียลที่มาช่วยเหลือว่าชื่อคุณกบ)..ขอบคุณครับ rso

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.082 วินาที กับ 24 คำสั่ง