ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัย สอบถาม น้าๆ หน่อยครับผม  (อ่าน 420 ครั้ง)

B Bionic

• Member
  • **
สอบถาม น้าๆ ครับว่า  ฟังชั่นPhase Detection AF Area ในnex เราควรเปิดไว้หรือเปล่าครับ พอเปิดผมรู้สึกมองหน้าจอแล้ว รกๆยังไงไม่รู้ มีจุดๆขึ้นมาเป็นสี่เหลี่ยม
มองภาพไม่ค่อย ถนัดเลยครับ หรือว่าควรเปิดใช้ดีครับจะได้ปรับตัวให้คุ้นชิน
อีกข้อนะครับ น้าๆใช้โหมดวัดแส่งตั้งไว้แบบไหนกันบ้างครับ
ขอบคุณล่วงห้นครับผม  :emo1_0007: :emo1_0007:

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.073 วินาที กับ 23 คำสั่ง