ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเอาเลนส์ Minolta AF ใส่กับla-ea2+nex จะสามารถ auto focus ได้รึเปล่าครับ  (อ่าน 444 ครั้ง)

atiqaz

• Member
  • **
ถ้าเอาเลนส์ Minolta AF ใส่กับla-ea2+nex จะสามารถ auto focus ได้รึเปล่าครับ

Kraizis

• Member
  • **
ด้วยทฤษฎี ทำได้ครับ
แต่ปฏิบัติต้องดูกันอีกที เหมือนเลนส์นอกค่ายบางตัวที่โฟกัสไม่ค่อยเข้าล่ะครับ
เป็นชาวหมีนี่ลำบากใจมาก มีเลนส์ให้เลือกหลายเมาท์เกิน ตาลายเลือกไม่ถูก ><

evolution

• Member
  • **
ถ้าเอาเลนส์ Minolta AF ใส่กับla-ea2+nex จะสามารถ auto focus ได้รึเปล่าครับ

ถ้าเลนส์ AF หมี Auto focus ได้ครับ

MORKDAM

• Member
  • **

ถ้าเลนส์ AF หมี Auto focus ได้ครับ

สอบถามเพิ่มเติมครับ
ว่าความสามารถในการโฟกัสเทียบระหว่างบอดี้ nex อย่าง a6000 + lael2  เปรียบเทียบกับบอดี้ a เม้าท์
ในเรื่องความเร็วในการโฟกัสของทั้งสองบอดี้นี่ สูสีหรือเทียบเทียมกันมั้ยครับ
ขอบคุณครับ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.094 วินาที กับ 23 คำสั่ง