ผู้เขียน หัวข้อ: ผมรบกวนน้าๆให้คำแนะนำด้วยครับ.  (อ่าน 538 ครั้ง)

Nickza Lawzeed

• Member
  • **
คือผมเป็นคนที่ไม่เคยเล่นกล้องมาก่อนเลยในชีวิตครับ
ตอนนี่คิดอยากลองพายกล้องสักตัวครับ
ที่มองไว้คือ a77 ไม่ก้ a65.
วัตถุประสงค์คือเอามาใช้ถ่ายในงานแสดงความยินดีทั้งหลาย
งานรับปริญญา งานแต่งงาน งานบวช อะไรทำนองนี้ครับ
ขอคำแนะนำหน่อยครับ ควรใช้กล่องใช้เลนส์ตัวไหนอย่างไร
แล้วก้ปัญหาของกล้องสองตัวนี้ที่มักจะพบบ่อยครับ และ วิธีแก้ไขน่ะครับ.
ขอบอบคุณล่วงหน้าครับผม.
รบกวนด้วยนะครับ. คือ มือใหม่จริงๆครับ เหมือนเด็กจะหัดเดินครับผม.

ryu

• Member
  • **
Re: ผมรบกวนน้าๆให้คำแนะนำด้วยครับ.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พ.ค. 2014, 09:58 am »
แนะนำให้ไปถามใน ถามมาตอบไป หรือ สุมหัวคุยดีกว่าครับ :emo1_0006:

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.078 วินาที กับ 23 คำสั่ง