ผู้เขียน หัวข้อ: ถ่ายสาวๆๆนี้มันยากจริงๆๆนะครับ ติ แนะได้ครับ เพื่อพัฒนาต่อๆๆไป  (อ่าน 621 ครั้ง)

Darksorai

• Member
  • **
  • คงมีสักวัน
พอดีว่าค่อนข้างห่างไปนานกับการลงรูปในเว็ปน่ะครับเพราะส่วนใหญ่มีแต่รูปที่ไม่ได้ใจความอะไรเท่าไหร่ครับ และพอดีว่าเซ็ตนี้น้องเขาอยากได้รูปโปรฟายใหม่ผมก็เลยขอมาลงเว็ปด้วยเลยครับ ต้องยอมรับเลยครับถ่ายยากมากๆๆเลยครับ อุปกรณ์ยังคงที่ครับ A57 18-55 F3.5-5.6 + 50F1.4 + hvl-F60m ปล.มือใหม่น่ะครับ ติมาได้เลยครับจัดเต็มๆๆจุกๆๆ  :emo1_0005:

Darksorai

• Member
  • **
อ๋อผมลืมบอกสถานที่ไปนิดนึงครับ ซ็อกวิวน่ะขอรับ

Darksorai

• Member
  • **
ภาพสุดท้ายนะขอรับ ปล. เลนส์ค่าย 50 F1.4 หวานได้ใจผมจริงๆๆนะครับ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.079 วินาที กับ 23 คำสั่ง