ผู้เขียน หัวข้อ: มาแนวขาว ๆ หมวย ๆ ใส ๆ ไม่แต่งหน้าครับ จะดูเป็นเกาหลี หรือเด็กแม้วก็แล้วแต่  (อ่าน 2774 ครั้ง)

ฮาโร่

• Member
  • **
ตอนนั่งรอถ่าย เห็นสาวน้อยคนนี้ดูไม่น่าสนใจเลย นี่เหรอจะมาให้ถ่ายรูป  แต่พอได้เห็นภาพจากไลฟ์วิวแล้ว อึมม  ถ่ายรูปขึ้นแฮะ  มาแบบมาดมั่น ไม่แต่งหน้าเสียด้วย
น้องชื่อน้องโยครับ  ถ่ายที่ร้านกาแฟแห่งหนึ่งในเชียงใหม่ ชื่อ Inbox Coffee Bar
ข้าคือบุตรแห่งพื้นพสุธา  จุดหมายข้าลิขิตไว้บนฝ่ามือ

ฮาโร่

• Member
  • **
ที่เชียงใหม่มีกลุ่มเฟซบุ๊คที่นัดกันไปถ่ายรูปทุกเสาร์อาทิตย์  คราวนี้ก็เช่นกัน เป็นทริปของกลุ่มชมรมคนสร้างภาพครับ  ต้องขอบคุณน้าเล็ก ผู้จัดทริป และพี่เบิ้ม ตำนานโฟล์ค
ที่ชวนและแนะนำเรื่องการถ่ายภาพให้ครับ บรรยากาศเป็นกันเอง มีตากล้องรวมแล้วห้าคนเอง ถ่ายกันคนละนิดละหน่อย
ข้าคือบุตรแห่งพื้นพสุธา  จุดหมายข้าลิขิตไว้บนฝ่ามือ

ฮาโร่

• Member
  • **
น้องโยนี่ผมแอบไปเห็นตอนถ่ายรูปชุดชาวเขา   เหมือนแม้วจริง ๆ เลย  แต่คงไม่ใช่หรอกครับ แค่หมวยน่ะ อิอิ :emo1_0008:

ฮาโร่

• Member
  • **

ฮาโร่

• Member
  • **

ฮาโร่

• Member
  • **
ช่วยโฆษณาร้านกาแฟเขาหน่อย ร้าน Inbox นี่อยู่ตรงประตูกองบิน 41 ลักษณะร้านน่าสนใจตรงเอาตู้คอนเทนเนอร์เก่าหลาย ๆ ตู้มาต่อกันอย่างมีศิลปะ
ด้านล่างเป็นร้านกาแฟและออฟฟิสให้เช่า ส่วนด้านบนเป็นทั้งโรงแรมและระเบียงอาหารครับ ในภาพนี้เป็นด้านบน หน้าห้องพักครับ

ฮาโร่

• Member
  • **
ภาพซ้ำ ๆ กันเยอะ เพราะน้องมาชุดเดียว แถมรองเท้่าไม่เข้ากับชุด ผมเลยขอถ่ายแบบให้น้องถอดรองเท้า เหมือนว่านั่งเล่นบนบ้านตัวเอง
ภาพนี้แต่งสีให้ต่างออกไป ใส่เกรนเล็กน้อยครับ

ฮาโร่

• Member
  • **

ฮาโร่

• Member
  • **
ลงมาถ่ายข้างล่างบ้างครับ ผมเลี่ยงไม่ถ่ายเต็มตัวเพราะรองเท้าน้องเป็นแตะสีแดงหนา ๆ มันดูไปไม่ได้กับชุดแบบทหาร เลยถ่ายมาประมาณนี้ครับ

ฮาโร่

• Member
  • **

ฮาโร่

• Member
  • **
น้องโยนั่งเล่นหน้าร้านกับแสงตอนบ่ายสี่โมงครับ

ขอจบด้วยภาพนี้เลย ขอบคุณที่เข้ามาดูรูปครับผม :emo1_0007:

PUKKUNG

• Member
  • **
 :emo1_0005: :emo1_0005: :emo1_0005:

ถ่ายได้สวยงามมากครับ น้องนางแบบก็น่ารักดี :emo1_0005: :emo1_0005:

ARTMAN

• Ghost Watcher
  • **
  • ก็..กรูชอบโซนี่อ่ะ !
ใสมากๆเลยครับ... น้าฮาโร่  :emo1_0006:

bbsolution

• Member
  • **
ภาพสวยมากครับ นางแบบก็น่าร้ากก  :emo1_0007:
Flickr >>> http://www.flickr.com/photos/bestarch/sets/

กลุ่ม Sonyเชียงใหม่ >>> https://www.facebook.com/groups/243500485723496/

tew lip

• Member
  • **
  • sony.make.believe
sony.make.believe = เราสัญญาว่าทุกสิ่งที่คุณจินตนาการได้ ย่อมทำให้เป็นความจริงได้...

PHphong

• Member
  • **

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 1.548 วินาที กับ 24 คำสั่ง