ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อประกัน nex-6L เพิ่มอีก 2ปี ศูนย์แจ้งว่า ได้ประกันเพิ่มเฉพาะ Body..!!!  (อ่าน 919 ครั้ง)

rit45

• Member
  • **
ซื้อประกัน nex-6L (Body+SEL1650) เพิ่มอีก 2ปี จากศูนย์งามวงศ์วาน ศูนย์แจ้งว่า ได้ประกันเพิ่มเฉพาะ Body ไม่รวมเลนส์..!!!
น้าๆ คนไหนทราบข้อมูล ว่าเป็นแบบ ที่ จนท.ให้ข้อมูลแบบนี้ถูกแล้วใช่ไหมครับ... ยังสงสัย ว่าประกันทำไมถึงไม่ Cover เลนส์ด้วย
ขอบคุณล่วงหน้าครับ.. :emo1_0001

PRAY

• Member
  • **
เดี๋ยวรอน้าๆมาให้ข้อมูลเพิ่มดีกว่าครับ  :emo1_0003:
ใบเสร็จที่ซื้อประกันนั้นเป็นจำนวนเงินเท่าไหร่ครับน้า :emo1_0004:

rit45

• Member
  • **
ชื่อรายการ 3YWarr25-29999     1,850 บาทครับ

Optimize

• Ghost Watcher
  • **
ในเอกสาร ระบุไว้แบบนั้นครับ
ถ้าพนักงานท่องเอา ก็ได้ความตามนั้น
แต่จริงๆ รับประกัน ถ้าเราซื่อเป็นชุด Kit ประกันจะรวมทั้ง Body และ Len ครับ

ที่ไม่รวม คือ ของแถมในชุด เช่น สื่อบันทึก กระเป๋า ที่ชาร์จ

ไม่ต้องกังวลครับ
เพราะราคาที่เราเพิ่มประกันไป เขาคิดเทียบกับราคาเรา "ทั้งชุด" นะครับ
เหลือแต่กระเป๋า LCS-SC5 กะ Remote RMT-DSLR1  
สิ่งใดๆ ในโลกล้วนอนิจจัง ก่อนจะตัดสินใจทำ สิ่งที่ "อยากทำ" ให้ทบทวนให้ดีก่อน ว่าเราทำ สิ่งที่"ควรทำ" ครบหรือยัง?

rit45

• Member
  • **
ขอบคุณมากเลยครับ ที่ช่วยหาข้อมูลให้ครับ..

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.085 วินาที กับ 23 คำสั่ง