ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้กลับมานานคิดถึงบ้านหลังนี้เหลือเกิน คิดถึงอาจารย์จิมด้วยครับ^^  (อ่าน 1347 ครั้ง)

rookief

• Member
  • **
เกือบปีที่หยุดถ่ายรูปไป ช่วงนี้ได้กลับมาถ่ายรูปแล้ว ชุดนี้เป็นชุดที่ถ่ายในครังแรกหลังกลับมาครับ ยังมีอีก 2 ชุดขอเก็บไว้ก่อนช่วงค่ำๆจะเอามาลงนะครับ
ขอยาขมดีๆ จากน้าๆเพื่อการพัฒนาตัวเองด้วยนะครับ ชุดนี้มีจุดผิดหลายจุดเหมือนกันครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ย. 2013, 03:34 pm โดย rookief »

rookief

• Member
  • **

rookief

• Member
  • **

rookief

• Member
  • **

rookief

• Member
  • **

rookief

• Member
  • **

rookief

• Member
  • **
 :emo1_0071:รูปสุดท้ายแล้วครับ เอิ่มเหมือน ID เก่าผมจะเข้าไม่ได้แล้วอ่ะครับ ขอเปลี่ยนมาเป็น ID ใหม่แล้วกันนะครับ  :emo1_0002:

manit

• Member
  • **

ืnuch

• Member
  • **

rookief

• Member
  • **

rookief

• Member
  • **
สวยๆๆครับ :emo1_0071: :emo1_0071: :emo1_0006:

นางแบบช่วยไว้เยอะแห่ะๆ ขอบคุณครับ

nataem

• Member
  • **
 :emo1_0003: สวยจังเลยครับน้า  เอามาให้ดูอีกนะครับน้า  :emo1_0007:
A7   <3  ~~'

rookief

• Member
  • **
:emo1_0003: สวยจังเลยครับน้า  เอามาให้ดูอีกนะครับน้า  :emo1_0007:

ขอบคุณครับผม

jimmy2

• Global Moderator
ขอบคุณที่คิดถึงผม
ขอโทษนะครับ ผมจำน้าไม่ได้ครับ น้าเปลี่ยน Log-in รึป่าว

theindyz

• Member
  • **
  • ☆ My level is Rookie Class F ☆
ขอบคุณที่คิดถึงผม
ขอโทษนะครับ ผมจำน้าไม่ได้ครับ น้าเปลี่ยน Log-in รึป่าว

ขอโทษนะครับอาจารย์จิม ตอนนี้ผมสามารถเข้า Log in เดิมได้แล้วครับ นั่งงมตั้งนาน เหอะๆ เดี๋ยวขอแจ้งลบทู้นี้ก่อนนะครับเดี๋ยวโปรเซทภาพใหม่แล้วจะเอามาลงนะครับ
พรวันเกิดที่พ่อผมให้ไหว "5/6/2555"
"ขอให้จงขยันมากยิ่งๆขึ้น" ผมเลยถามว่าอ่าวทำไมไม่ให้ประสบความสำเร็จหรือเก่งไปเลยล่ะ
พ่อผมเลยบอกว่า
"อ่าวถ้าไม่ขยันแล้วมันจะสำเร็จไหมล่ะ ถ้าไม่ขยันมันจะเก่งได้ไงล่ะ คนเรานะจะเก่งได้มันต้องขยัน มันไม่ได้อยู่ ที่พรสวรรค์หรือคำอวยพรหรอกนะ ไอ้ตูดหมึก!!"

hansajija

• Member
  • **
  • อย่าโทษกล้องว่าถ่ายไม่สวย เรานี่แหละที่ถ่ายไม่สวย
ถ่ายที่ไหนครับ บรรยากาศสวยดี
Nex 5n , Nex 5r
Lens :sel16-50 oss , sel18-55 oss , sel50f1.8 oss
Bag  :Domke F-5XB Shoulder & Belt Bag (Black)

nonsanam

• Member
  • **

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.117 วินาที กับ 23 คำสั่ง