ผู้เขียน หัวข้อ: คนแรมทาง ณ เขื่อนแม่งัดสมบูรณ์ชล จ.เชียงใหม่  (อ่าน 1637 ครั้ง)

noiwanwannoi

• Member
  • **
สวัสดีครับน้าน้าทุกท่าน  ช่วงนี้เจอกันบ่อยหน่อยนะครับ พอดีมีเวลาว่างเยอะก็เลยอยากพาไปเที่ยวที่ที่ผมเคยไปแล้วประทับใจ เผื่อเป็นทางเลือกในการเดินทางท่องเที่ยวในครั้งต่อไปของน้าน้าทั้งหลายนะครับ  สำหรับวันนี้อยากพาไปเที่ยว"เขื่อนเล็กเล็ก"แต่เต็มไปด้วยความสวยงามของ อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่ "เขื่อนแม่งัดสมบูรณ์ชล"  ซึ่งเขื่อนฯ นี้อยู่ในพื่้นที่ของ"อุทยานแห่งชาติศรีล้านนา"   อย่าให้เสียเวลาไปเที่ยวกันดีกว่านะครับ
ภาพที่ 1 และ 2

• Member
  • **
ภาพที่ 3 และ 4

• Member
  • **
ภาพที่ 5 และ 6

• Member
  • **
ภาพที่ 7

• Member
  • **
ภาพที่ 8 และ 9  จบแล้วขอให้ท่องเที่ยวกันอย่างสนุกและปลอดภัยนะครับ

chang Goldfish

• Member
  • **
สวยมากครับ ขอบคุณที่พาเที่ยว วิวสวยมากครับ  :emo1_0006:

jrnetworks

• Member
  • **
เคยไปหนนึง เห็นภาพแล้วอยากกลับไปเที่ยวอีก

ฮาโร่

• Member
  • **
เคยไปตอนยังไม่ได้หัดถ่ายรูปเลยครับ อยากทราบว่าจุดถ่ายภาพมุมสูงแบบนี้อยู่ตรงไหนครับ เผื่อจะได้ไปอีก บ้านอยู่ อ.เมืองเชียงใหม่ครับผม
ข้าคือบุตรแห่งพื้นพสุธา  จุดหมายข้าลิขิตไว้บนฝ่ามือ

JoeZaar

• Member
  • **
ภาพสวย สดใสดีจัง น่าอิจฉานะครับแอบสูดอากาศเก็บไว้ละ ไว้มีโอกาสจะไปเยือนบ้าง ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ ที่เอามาฝากกันครับ
5D-Lisym
EF 17-40L-Lisym
EF 135L-Lisym
Helios-40 58/2 Silver-Lisym

W O W . . C o m p l e t e d !

setsatang

• Member
  • **
  • Ta San "...ถ่ายภาพแก้คัน...วันละสามเวลา..."
สวยดี..ชมแล้วเพลิดเพลินมากครับ...
"...กล้องพร้อม/สถานที่พร้อม/ตัวละครพร้อม/...แบ็ตดันหมด...เซ็งเป็ด..."

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.096 วินาที กับ 23 คำสั่ง