ผู้เขียน หัวข้อ: คนแรมทาง ณ. อุทยานแห่งชาติขุนน่าน อ.บ่อเกลือ จ.น่าน  (อ่าน 1665 ครั้ง)

noiwanwannoi

• Member
  • **
สวัสดีครับน้าน้า วันนี้อยากชวนไปเที่ยวเมืองน่าน"คนน่ารัก เมืองน่าอยู่" พอดีช่วงต้นปีได้มีโอกาสไปเที่ยวภาคเหนือหลากหลายจังหวัด และในช่วงเวลาหนึ่งได้ขึ้นไปชมความงามยามเช้า ณ จุดชมวิวอุทยานแห่งชาติขุนน่าน อ.บ่อเกลือ จ.น่าน  ไม่เคยคิดเลยว่าจะได้เห็นทะเลหมอกสวยสวย ณ ที่นี่ ก็เลยอยากจะแนะนำให้เพื่อนเพื่อนน้าน้าที่มีโอกาสได้ไปเที่ยวเมืองน่าน ลองไปชมกัน รับประกันความงามครับ :emo1_0007:

ภาพที่ 1 และ 2

• Member
  • **
ภาพที่ 3 และ 4

• Member
  • **
ภาพที่ 5 และ 6

• Member
  • **
ภาพที่ 7 และ 8

• Member
  • **
จบด้วยเลขมงคล ภาพที่ 9 ขอบคุณที่เข้าเยี่ยมชมนะครับ แล้วพบกันใหม่ในรีวิวหน้า สำหรับวันนี้โชคดีไม่เจ็บไม่จนครับ

pitichot

• Ghost Watcher
  • **
บรรยากาศน่าไปเที่ยวมากครับ
"แค่เราหยุดเดิน มันก้อเหมือนกับเราก้าวถอยหลังแล้ว"

uood

• Member
  • **
สวยดีครับ น่าไปเที่ยวมาก เหมือนคนจะไม่พลุกพล่านด้วย

nujames10

• Member
  • **
อยากไปจังเลยจ้า ภาพสวยครับน้า  :emo1_0007:

Chakkrit

• Member
  • **
  • I am chakkrit
น่านนั้นสวยงามครับโดยเฉพาะที่ที่น้าได้ไป คิดถึงจัง  :emo1_0006:

nop444

• Member
  • **
ดูแล้วรู้สึก อยากหยุดงานไปพักผ่อนจังครับ

น้ำหวาน/ping

• Member
  • **

• Member
  • **
ขอบคุณน้าน้าทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมนะครับ
@pitichot
@uood
@nujames10
@จักรกฤษ
@nop444
@น้ำหวาน/ping

Ali Asghar

• Member
  • **
    • http://www.facebook.com/ali.asghar.5458
น่าน เป็นจังหวัดที่น่าอยู่มากครับ ธรรมชาติสวยงามสุดๆ

SAMA

• Member
  • **
    • SAMA Gallery
เห็นทะเลหมอกแล้ว ผมอยากเขียนใบลา ไปเทียวจังงงงงง  :emo1_0009:

bigbear3

• Member
  • **
บรรยากาศน่าเที่ยวมากครับ ถ้าไปช่วงคนไม่เยอะคงสุดยอดมาก :emo1_0008:
มือใหม่ ครับ

tanuki

• Member
  • **
น่าไปเที่ยวมากครับ ผมเคยไปเมื่อนานมาแล้ว ตอนนั้นไม่มีกล้องถ่ายรูปเลย เสียดายมาก  :emo1_0005:  น่านสักวันฉันจะไปหาเธอ :emo1_0007:

pankao

• Member
  • **
อยากไป แต่ไม่รู้เมื่อไรจะมีโอกาส ระหว่างนี้ฝากน้าๆเอารูปมาฝากเยอะๆ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.114 วินาที กับ 23 คำสั่ง