ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อดาราเค้ามาซักผ้ากันกลางกรุง :D (กระทู้บ้าดารา มั้ง - -'')  (อ่าน 2473 ครั้ง)

Jumping Monkey

• Ghost Watcher
  • **
  • ยาจก บ้ากล้อง!!
สวัสดีครับ ไม่ได้โพสรูปซะนานเลย ฮ่าฮ่า เพราะไม่ค่อยได้ถ่ายรูปอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลย
วันนี้เลยขอเอารูปไม่เป็นชิ้นเป็นอันมารกบอร์ดหน่อยนะครับ - -''

พอดีว่าไปร่วมงานนี้มาครับ มหรรกรรมซักผ้าขาวกลางเมือง จัดโดย โอโม
พี่ที่อยู่ในทีมงานเค้าชวนไปถ่ายรูปเบลล่าครับ ฮ่าฮ่า

• **
ตอนก่อนไปคิดภาพในหัว ฉันต้องถ่ายอาตๆ แนวๆ ครับ
แต่พอไปถึงจริงๆ นึกไรไม่ออกเลย วิ่งตามดาราอย่างเดียว  :emo1_0047:

• **
เบลลา สวยทุกองศา  :emo1_0045:

• **
รุ่นเด็กๆ กันบ้าง ฮิฮิ

• **
พอดาราลงจากเวทีแล้ว ก็หามุมถ่ายยากมากครับ เพราะแฟนคลับเยอะมาก สื่อก็เยอะ
อาศัยว่าไปยืนรอก่อน ถ่ายเสร็จละก็รีบถอยมาครับ :)

• **
ได้รูปมั่ง ไม่ได้มั่ง แล้วแต่สังขารครับ  :emo1_0047:

• **
วิ่งตามเค้าซะเยอะ เหนื่อย ฮิฮิ
ถ่ายบนเวทีดีกว่า :P

• **
คุณวิลลี่ มาทั้งครอบครัว ^^

• **
 :emo1_0045:
ไม่ค่อยรู้จักดารามากนัก แต่เบลล่า คนรอบตัวชอบกันเยอะเลย :D

• **
เล่าถึงกิจกรรมที่เค้าจัดสักนิดดีกว่า เค้าอุตส่าชวนไป ฮิฮิ

คือกิจกรรมนี้เค้าจัดเพื่อรับบริจาคเสื้อนักเรียนเก่า เอามาซักให้ขาว แล้วบริจาคให้กับนักเรียนโรงเรียนตำรวจตระเวณชายแดนครับ
เห็นว่าได้เยอะเลย :D

น้องที่มาช่วยกันซัก คัดแยกเสื้อ ก็เป็นเด็กนักเรียนจากหลายๆ โรงเรียนครับ :)

• **
ซัก ตาก ห่อ กันกลางกรุงเลยครับ

แต่ไม่รีดนะครับ เพราะไม่เสร็จแน่ :P

• **
หมดแรงแล้วครับ ฮิฮิ
ฝากโพสเรื่อยเปื่อยไว้เท่านี้ครับ

ขอบคุณที่แวะเข้ามาดูรูปครับ
มีคำแนะนำอะไร แนะนำได้ครับ ขอบคุณครับ ^^

Text

• Global Moderator
  • It's out of my controlFlying at the speed of light
ศิลป "ไม่มีถูกไม่มีผิด"
แค่ใช่กับไม่ใช่

chokdeec

• **
แวะมาดู กาลาแม ครับ  :emo1_0007: :emo1_0007:

ขอบคุณ น้าเป้ที่เอาภาพสวยๆ มาให้ชม ครับ

• **
ขอบคุณน้าชัย กับน้าโชคที่เข้ามาทักทายครับ

ฮิฮิ นึกว่าจะไม่มีใครเข้ามาทักกระทู้แบบนี้ซะแล้ว :P
(กระทู้ดาราตั้งที่พันทิป คนเข้ามดูผิดคาดเลย :P)

etaBO

• Member
  • **
    • etaBO Gallery
ไม่ว่าใคร โดนแฟลชไปตรงๆ เต็มๆ ก็ไม่เหลือเหมือนกันนะนี่
My FB :: http://www.facebook.com/etabo
My E-Mail :: piggie_@hotmail.com
Line id :: etabo

chaiseed

• Member
  • **
  • เทฟรส.แนท=gmail.com
 :emo1_0006:มาดูดาราครับ-ขอบคุณ :emo1_0006:
2 ถ.สุรินทร์ ซ.1 ต.ตลาดใหญ่ อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000

jimmy2

• Global Moderator
ผมเจอคนเยอะๆ เบียดกันแบบนี้ ผมคงไม่ได้รูปดีๆ แบบนี้แน่

• **
ไม่ว่าใคร โดนแฟลชไปตรงๆ เต็มๆ ก็ไม่เหลือเหมือนกันนะนี่

- -'' จริงๆ ด้วยครับ
แต่ตอนนั้นผมไม่รู้จะทำไงให้ดีกว่านี้ครับ เปิดตำราในสมองไม่ทัน ฮ่าฮ่า (ไม่แน่ใจว่ามีด้วยหรือเปล่าในสมอง :P)

:emo1_0006:มาดูดาราครับ-ขอบคุณ :emo1_0006:

ขอบคุณที่แวะมาทักทายกันครับ :)

ผมเจอคนเยอะๆ เบียดกันแบบนี้ ผมคงไม่ได้รูปดีๆ แบบนี้แน่

แต่ว่าสิ่งที่คิดไว้ก่อนถ่าย กะหลังถ่าย ต่างกันโดยสิ้นเชิงเลยแหละครับ T T
ขอบคุณที่แวะเข้ามาทักทายกันครับน้านพ ^^

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.134 วินาที กับ 24 คำสั่ง