ผู้เขียน หัวข้อ: มอเตอร์โชว์ 2013 ไปมากับเค้าเมื่อวันเสาร์ที่แล้วครับ  (อ่าน 1254 ครั้ง)

beeraphat

• Member
  • **
กว่าจะได้ไปก็เย็นซะแระไปถึงก็ทุ่มกว่าๆ แระ ลองชมภาพกันนะครับ

beeraphat

• Member
  • **
เพิ่มเติมครับ

beeraphat

• Member
  • **
 :emo1_0071: :emo1_0071:

beeraphat

• Member
  • **
 :emo1_0004:

beeraphat

• Member
  • **
 :emo1_0014: :emo1_0014:

beeraphat

• Member
  • **
สุดท้ายแล้วครับ วันอาทิตย์ว่าจะไปอีกครั้งคับ

jimmy2

• Global Moderator
โดยความ

สีค่อนข้างดี

แสง แข็งและแรงเกินไป

ความคมชัด พอใช้ได้ครับ

สรุปภาพพอใช้ได้ครับ แต่ ยังไม่สวย เพราะยังไม่มีองค์ประกอบทางด้านศิลปะเลยครับ

ยังมีเวลาอีก 2 วัน กลับไปแก้มือใหม่เลยครับ

วันอาทิตย์นี้ผมจะไปนะครับ ไปเจอกันได้ครับ

beeraphat

• Member
  • **
ขอบคุณครับน้านพ จะไปปรับปรุงคับเดี๋ยววันอาทิตย์ว่าจะไปแก้มือคับ

โดยความ

สีค่อนข้างดี

แสง แข็งและแรงเกินไป

ความคมชัด พอใช้ได้ครับ

สรุปภาพพอใช้ได้ครับ แต่ ยังไม่สวย เพราะยังไม่มีองค์ประกอบทางด้านศิลปะเลยครับ

ยังมีเวลาอีก 2 วัน กลับไปแก้มือใหม่เลยครับ

วันอาทิตย์นี้ผมจะไปนะครับ ไปเจอกันได้ครับ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.093 วินาที กับ 23 คำสั่ง