ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปเมืองกาญน์+นครปฐมแบบแฮงค์ๆ  (อ่าน 375 ครั้ง)

jazz zanova

• Member
  • **
ก็ท้าวความตั้งแต่กระทู้นี้
http://www.fotorelax.com/forum/index.php?topic=56231.0

ไปๆมาๆก็มาลงที่ เจ้าnex5n+16+wide ส่วนเจ้ามือหมุนพกไปตัวเดี๋ยวแต่ก็นอนกระเป๋ายาว

นี่เช้าแล้ววว...กลางคืนไม่ต้องพูดถึงเมาอย่างเดียวแทบจะไม่ได้ถ่าย...ผบ.ทบ.ยังบอกนอนกอด
กล้องไม่ได้ใส่กระเป๋าอีกต่างหาก...

หลังจากตื่นมา ทำอะไรเสร็จ กาแฟเสร็จ ก็กิจกรรมยามว่างล่ะครับบบ...

เรือลากกำลังพาสู่ฝั่งครับ ถ้ากลับช้ากว่านี่หน่อยสงสัยเจ้ามือหมดตัวแน่ๆๆ.อิๆๆ

นี่ก็นครปฐม ลืมไปว่าเค้าห้ามถ่ายรูป แต่ก็ไม่ทันซะแล้ว จนท.มองตาเขียวเลย..

ขอพอแค่นี้ก่อนนะครับ อัพรูปเยอะ กลัวเครื่องแฮงค์เพราะไฟล์ใหญ่ ยังไงติชมกันได้นะครับบบ...

:emo1_0071: :emo1_0008:

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.117 วินาที กับ 24 คำสั่ง