ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเป็นสมาชิก NEX ด้วยนะครับ  (อ่าน 296 ครั้ง)

zealotz

• *
ขอเป็นสมาชิก NEX ด้วยนะครับ
« เมื่อ: 20 ม.ค. 2013, 01:23 pm »
เพิ่งตัดสินใจหันหลังให้กับ DSLR ของ Canon
เพราะรู้สึกว่า DSLR มันหนักมาก เที่ยวมะค่อยหนุกเลย ต้องมาแบกกล้องและเลนส์เยอะมากมาย

ตอนนี้หันมาจับ NEX-6 แล้วครับผม
และต้องขอขอบคุณทุกท่านๆที่ให้คำแนะนำจนผมได้ NEX-6 + 1650 + 35F18 มาครอง
ตอนนี้คงต้องขอคำแนะนำจากทุกท่านต่อไปนะครับเพราะยังอ่อนต่อ NEX มาก อิอิ
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ^^

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.072 วินาที กับ 23 คำสั่ง