ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่..หลงเสน่ห์มือหมุน ขอคำชี้แนะด้วยครับ  (อ่าน 865 ครั้ง)

ต้นหนาว

• Member
  • **
  • จะหมุนเธอ...ตลอดไป
ตื่นเต้นจังครับ พึ่งเคยโพสรูปครั้งแรกเลย แต่ก็อยากหลุดพ้นจากใต้น้ำซะที :emo1_0002: ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ  :emo1_0001:
ถ่ายด้วย NEX-C3 ครับ

ต้นหนาว

• Member
  • **
รูป 3 - 4  :emo1_0002: :emo1_0002:  น้าๆ ป้าๆ ครับ ช่วยจัดเต็มมาเลยนะครับ

ต้นหนาว

• Member
  • **
5 - 6 สุดท้ายครับ ขอบคุณอาจารย์ฝ่ายปกครองผมที่เป็นแบบให้ครับ   :emo1_0001: :emo1_0007: ยังไงก้อขอฝากตัวน้องใหม่คนนี้ไว้ในอ้อมแขนของ น้าๆ ป้าๆ ด้วยนะครับ

Text

• Global Moderator
  • It's out of my controlFlying at the speed of light
อย่างกะโปสการ์ดแน่ะ
ศิลป "ไม่มีถูกไม่มีผิด"
แค่ใช่กับไม่ใช่

ต้นหนาว

• Member
  • **
ขอบคุณครับ  น้าText   ...โปสการ์ด หราครับ :emo1_0002: แล้วต้องแก้ไขอะไรบ้างอะครับ  จัดหนักมาเลยครับ 555 :emo1_0001:

jimmy2

• Global Moderator
ขนาดภาพแนวตั้งเล็กเกินไป

อ่านวิธีการย่อภาพทีกระทู้ปักหมุดก่อนนะครับ

ต้นหนาว

• Member
  • **
อ๋อครับ ขอบคุณมากครับน้า JIMMY จิงๆแล้วผมก้ออ่านอยู่ครับ ผมย่อจาก photoscape ครับ แต่สงสัยทำผิด ต้องขอโทดด้วยครับ จะได้แก้ไขใหม่ครับ

ต้นหนาว

• Member
  • **
รูปตั้ง ลงใหม่ครับ

ต้นหนาว

• Member
  • **
อีก 2 สุดท้ายครับ รบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ

planktonlife

• Member
  • **
 :emo1_0005: ชอบ โทน เดฟ ของมือหมุนจังครับ มันมี คาแรคเตอร ของใครของมันชัดเจนดี

ต้นหนาว

• Member
  • **
 :emo1_0002: ขอบคุณคับน้าplanktonlife  ตัวผมเองก็หลงไหลเลยหละครับ จนบางครั้งโดนท่าน ผบ. ต่อว่า ว่าผมลำเอียงเลยครับ :emo1_0010: :emo1_0010:

ต้นหนาว

• Member
  • **
ขนาดภาพแนวตั้งเล็กเกินไป

อ่านวิธีการย่อภาพทีกระทู้ปักหมุดก่อนนะครับ
ขอโทดทีครับ ผมไม่รู้วิธีโพส เลยไม่ได้เข้ามาที่อ้างถึง  ยังไงก็รบกวนชี้แนะด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.103 วินาที กับ 23 คำสั่ง