ผู้เขียน หัวข้อ: ไปงาน Power Buy Expo ที่ไบเทคมาครับ เอารูปของในงานมาฝาก  (อ่าน 1230 ครั้ง)

foto_me

• *
ไปมาเมื่อวานครับ ไปเดินกับแฟน แอบดูโซนกล้องหน่อยนึง เลยถ่ายรุปมาฝากครับ ว่ามีอะไรมาขายบ้างครับผม

เริ่มด้วย GF3 ราคาน่าโดนมากๆ สองเลนส์ด้วย

OM-D จ้า

RICOH น่าเลนส์มากๆ เลย

NIKON 1 สีสรรๆ สาวชอบสาวหลงครับ

ซื้อกล้องอย่าลืมเลนส์น้าา

รุ่นใหญ่บ้าง D800 มาขายในงานนี้ด้วย โอ๊ยยยย อยากเป็นหนี้

D4 มุมนี้ดุสุดๆ

แฟลชร้อนๆ จ้า

ขอได้ไหม กล้องของเธอ.....

มาเป็นดุ้นครับ

กรี๊ดๆๆๆ

เอาใจแฟนหนอนบ้าง ด้วย 5D MK-III หล่ออออมากกกกฮ่ะะ

อุปกรณ์แต่งหล่อ

Fuji X-Pro 1 อยากได้มากกก แต่ราคาเกินเอื้อมครับ

รุ่นอื่นๆ ของ Fuji ครับ

งานนี้ไปไม่ได้อะไรครับ เพราะผู้คุมมาด้วย ไว้จะแอบมาคนเดียววันเสาร์นี้ครับ งานจัดถึงวันที่ 7 พ.ค. นี้ จัดที่ไบเทค บางนาครับ ใครสนใจก็แวะไปดู โปรโมชั่นเยอะดี แต่อย่าบอกแฟนนะคร้าบบบ 5555

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.092 วินาที กับ 23 คำสั่ง