ผู้เขียน หัวข้อ: ด้วยจรรยาบรรณเราจึงไม่สามารถเปิดเผยหน้าได้(มั้ง)  (อ่าน 1765 ครั้ง)

lazynimpster

• Member
  • **
สวัสดีครับพี่ๆ ผมเข้าเว็บนี้มาได้ซักพัก ได้ติดตามรูปสวยๆจากทุกๆท่านเลยอยากจะโพสให้ติชมบ้างครับ
ขอบคุณครับ

• Member
  • **
คล้ายๆอันบนแต่เปลี่ยนชุด

• Member
  • **
อันนี้แกล้งตาย

• Member
  • **
ที่จริงเวลาถ่ายแบบนี้ผมงงเรื่อง wb มากเลยครับ พยายามปรับให้ไม่เพี๊ยนอยู่

• Member
  • **
ถ่ายตรงข้ามสุวรรณภูมิ

• Member
  • **
หมดแล้วครับ ไม่ค่อยจะมีโอากสได้เข้าไปถ่ายใกล้ๆ เพราะต้องคอยหลบกล้องวีดีโอ
ฝากติด้วยนะครับ เพราะคงไม่มีเรื่องให้ชม 555 ขอบคุณครับ

jimmy2

• Global Moderator
ภาพที่ 1 วางแบบไว้ผิดด้าน ต้องไว้เหมือนภาพที่ 2 มันจะได้ดูแล้วไม่ตัน

ภาพที่ 2 วางดีกว่า แต่เชือกน่าจะตึงกว่านี้

ภาพสุดท้ายชิดขอบเกิบไปหน่อย

หน้าของแบบหันไปทางไหน ให้เปิดพื้นที่ในภาพด้านที่แบบมองไป

ภาพชุดนี้ถือว่าถ่ายได้ดีแล้วหละครับ

แสงดี คมชัดดี สีค่อนข้างตรง เรื่ององค์ประกอบเท่านั้นที่ต้องปรับปรุง

• Member
  • **
ภาพที่ 1 วางแบบไว้ผิดด้าน ต้องไว้เหมือนภาพที่ 2 มันจะได้ดูแล้วไม่ตัน

ภาพที่ 2 วางดีกว่า แต่เชือกน่าจะตึงกว่านี้

ภาพสุดท้ายชิดขอบเกิบไปหน่อย

หน้าของแบบหันไปทางไหน ให้เปิดพื้นที่ในภาพด้านที่แบบมองไป

ภาพชุดนี้ถือว่าถ่ายได้ดีแล้วหละครับ

แสงดี คมชัดดี สีค่อนข้างตรง เรื่ององค์ประกอบเท่านั้นที่ต้องปรับปรุง

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ ที่จริงไม่เคยจะรู้เรื่องพวกนี้เลย

ประเสริฐิ

• Member
  • **
  • อย่าท้อถ้ายังไม่ลงมือ
เเปลกดีครับน้า :emo1_0003: :emo1_0003: :emo1_0003: :emo1_0003:
ตำหนิของคนอื่นคืออาจารย์ของเราเอง

• Member
  • **
เเปลกดีครับน้า :emo1_0003: :emo1_0003: :emo1_0003: :emo1_0003:

ขอบคุณที่แวะมาครับ

koanok

• Member
  • **
  • SlJวัallด่คuช่lJฝัu....ME
สวยดีครับ อิอิ    :emo1_0004: :emo1_0005:

• Member
  • **
สวยดีครับ อิอิ    :emo1_0004: :emo1_0005:
ขอบคุณครับ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.102 วินาที กับ 23 คำสั่ง