ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครทราบไหมครับ ว่างาน งานเทศกาลประจำปีที่วัดมหรรณพาราม มีถึงเมื่อไหร่ครับ  (อ่าน 1412 ครั้ง)

vsnn

• Ghost Watcher
  • **
ตามที่จั่วไว้เลยครับ มีใครทราบไหมครับ ว่างาน งานเทศกาลประจำปี นมัสการองค์หลวงพ่อพระร่วงทองคำ ที่วัดมหรรณพาราม มีถึงเมื่อไหร่ครับ
คือวันก่อน ผ่านไปทาง ศาลเจ้าพ่อเสือ เห็นเหมือนมีงานวัดเล็กๆ มีลิเก ฯลฯ เลยสนใจอยากแวะไปถ่ายรูป นะครับ พอมีใครรู้ว่างานมีถึงพรุ่งนี้หรือวันพุธ หรือปล่าว  นะครับ

(อิ อิ อิ งานเดียวกะน้า ก้อง อะ อันนี้)อีกงาน เป็นเหมือนงานวัดฝรั่ง ก็ Singha Global Carnival เห็นจัด ข้างๆ เซ็นทรัล ชิดลม นะครับ น่าไป ดี 10 กุมภา - 14 มีนา เผื่อมีใครสนใจ เห็นมี ประกวดภาพถ่าย ชิงกล้อง 500D ด้วย
ลองดูรายละเอียด ครับ http://www.bectero.com/event/singha-global-carnival/index.php

:emo1_0006: :emo1_0006:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.พ. 2010, 12:14 pm โดย vsnn »

iGamez

• ซุปตาร์บ้ามือหมุน
  • หล่อ..ล่ำ..ปล้ำง่าย
    • iGamez !!!
อยากไปทั้ง2งานเลย งานแรกไปถ่ายลิเก งานที่สองไปเล่นเสียว  :emo1_0009: เห็นเครื่องเล่นมันเยอะดี

ชิง 500ดีเหรอ เช๊อะ ไม่สน ถ้าชิง GF1 หรือ EP1 EP2 ค่อยน่าสนหน่อย อิอิ  :emo1_0071:
   เออ..อ เลนส์ตรูมันไม่ยาว...ใครๆเค้าก็เมิน เลนส์ตรูสั้นเกิน...ใครๆก็ไม่มอง  :emo1_0033:

jimmy2

• Global Moderator
อยู่ใกล้ผมแท้ๆ แต่ไม่เคยดูเลยว่ามีถึงวันไหน
เพราะช่วง 2-3 วันนี้ ถนนสายนี้รถติดมาก
เพราะมีคนมาไหว้ที่ศาลเจ้าพ่อเสือกันเยอะมาก
ผมเลยไม่ได้วิ่งผ่านถนนเส้นนั้นเลยครับ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.09 วินาที กับ 23 คำสั่ง