ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ส่งงาน...ถ่ายนก(ด้วย NEX-5 + LA-EA1 +55-200 SAM) รบกวนน้าๆช่ายติชมด้วยครับ..  (อ่าน 2259 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jangko_nex-5

• เลนส์มือสอง...มุมมองมือใหม่...
  • Member
  • **
วันว่างๆก่อนออกไปเที่ยวพัทยาครับ....นกกระจอกอยู่หลังบ้านครับ....
***ผมชื่อ จังโก้ อายุ 21 ปี ติดต่อพูดคุยหรือชมผลงานล่าสุดได้ที่***
www.Pixnode.com/jangkopictures
www.Facebook.com/Jangkom3image
นะคร๊าบบบ

• เลนส์มือสอง...มุมมองมือใหม่...
  • Member
  • **
ต่อครับ...
***ผมชื่อ จังโก้ อายุ 21 ปี ติดต่อพูดคุยหรือชมผลงานล่าสุดได้ที่***
www.Pixnode.com/jangkopictures
www.Facebook.com/Jangkom3image
นะคร๊าบบบ

• Member
  • **
ต่อครับ... (การได้ถ่ายภาพแล้วสนุกสนาน และก็มีความสุข นี่มันเป็นเหตุผลที่เพียงพอหรือยังครับ ที่จะเป็นนักถ่ายภาพ.....).....
นะคร๊าบบบ

• Member
  • **
จบครับ... ทั้งหมดนี้...ก็เป็นเพียงส่วนหนึ่งของ อีกหลายๆภาพที่ดูไม่ได้ครับ....เนืองจากทางยาวโฟกัสสูงจึงมีผลทำให้การโฟกัสนั้นยากมากครับ...แต่ก็สนุกมากครับ มีความสุขในการที่เราได้ทำสิ่งที่เราชอบครับ....ขอบคุณน้าๆที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.พ. 2012, 09:03 pm โดย Jangko_nex-5 »
นะคร๊าบบบ

ออฟไลน์ aon283

• Member
  • **
สวยครับ แต่โอเวอร์ไปหน่อยครับ  :emo1_0003:

ออฟไลน์ soiyigyig

• Member
  • **
    • ผลงาน soiyigyig
เทียบกับนกชุดก่อนแล้ว  คราวนี้แสงกับคอนทราสมากไปคับ...ลดลงมาอีกหน่อยกำลังดีเลยค้าบ  :emo1_0005:
Sony อยู่ในสายเลือด

ออฟไลน์ swat26

• Member
  • **
Everything is possible but not easy,if easy everybody can do it. Do it !! today not tomorrow

ออฟไลน์ jimmy2

• Global Moderator
ทิ้ง Space เยอะไปหน่อย
ครอปเข้าไปอีกนิดน่าจะดีกว่า

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.098 วินาที กับ 23 คำสั่ง