ผู้เขียน หัวข้อ: (นอกเรื่อง)ตรวจสอบ สถานะพัสดุ EMS ไม่ได้ครับ...  (อ่าน 2449 ครั้ง)

Jangko_nex-5

• Member
  • **
พอใส่เลข EMS แล้วตรวจสอบ หน้าต่างขึ้นว่า....Server Error in '/Track' Application.

Runtime Error

Description: An application error occurred on the server. The current custom error settings for this application prevent the details of the application error from being viewed remotely (for security reasons). It could, however, be viewed by browsers running on the local server machine.

Details: To enable the details of this specific error message to be viewable on remote machines, please create a <customErrors> tag within a "web.config" configuration file located in the root directory of the current web application. This <customErrors> tag should then have its "mode" attribute set to "Off".

<!-- Web.Config Configuration File -->

<configuration>
    <system.web>
        <customErrors mode="Off"/>
    </system.web>
</configuration>

Notes: The current error page you are seeing can be replaced by a custom error page by modifying the "defaultRedirect" attribute of the application's <customErrors> configuration tag to point to a custom error page URL.

<!-- Web.Config Configuration File -->

<configuration>
    <system.web>
        <customErrors mode="RemoteOnly" defaultRedirect="mycustompage.htm"/>
    </system.web>
</configuration>
 เป็นเพราะอะไรครับ...รบกวนน้าๆด้วยครับ
***ผมชื่อ จังโก้ อายุ 21 ปี ติดต่อพูดคุยหรือชมผลงานล่าสุดได้ที่***
www.Pixnode.com/jangkopictures
www.Facebook.com/Jangkom3image
นะคร๊าบบบ

joi

• Member
  • **
  • แข็งกร้าวในความคิด แต่อ่อนไหวให้คนที่เข้าใจ
    • โรงเรียนวัดพระประโทณเจดีย์
รอสาย ๆ ในเวลาทำการ แล้วลองเข้าใหม่ครับ
บางที server ตอนนอกเวลาทำการ ไม่พร้อมให้บริการบ้างก็ได้
Camera : Sony  A550

Minolta Zoon : 24-85mm F3.5-4.5 , 35-70mm F4 , 70-210mm F4 Beercan , 75-300mm F4.5-5.6

Minolta Fixed : 28mm F2.8 , 50mm F1.7 , 50mm F2.8 Macro , 50mm F3.5 Macro

DynarX64

• ซุปตาร์บ้ามือหมุน
  • Tokina Hoya Kenko !!
    • Sixtyfour site !!
อย่างงี้ยังดีกว่าขึ้นว่า Not found นะคับ

แปลว่าเป็น code อาจจะไม่พร้อม run คับ

ลองเวลาใหม่คับ ^_^ ตามที่น้าจ้อยบอกเลย
Nikon D600
Nikon 50 1.4G AF-S
Tamron SP 70-300 VC USD
Tokina AT-X 280 Pro
Tokina AT-X 100M D
Tokina AT-X 16-28 FX
Nikon SB-900
Yongnuo 460 II
Sony NEX F3
SEL 16
SEL 1855

LENS G

• Ghost Watcher
  • **
  • รองประธานฝ่ายความมั่นคง
ระบบมันขัดข้องอะครับ ไม่ต้องกังวล  รอวันสองวันเดี๋ยวก็มาครับ  แต่ก็มีบางครั้งที่เวลาเราส่ง EMS แล้วเจ้าหน้าที่ปลายทาง สแกนข้อมูลพัสดุช้าอาจจะทำให้ ข้อมูลไม่อัพเดท เช่น ผู้รับปลายทางได้รับของไปแล้ว แต่สถานะในเน็ตยังบอกว่ารอการนำจ่ายเป็นต้น   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.พ. 2012, 08:28 am โดย LENS G »

Jangko_nex-5

• Member
  • **
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ... แต่ผมได้โทรถามทางสายด่วนบริการแล้ว เค้าบอกว่า เซฟเวอร์ มีปัญหาครับ ถ้าต้องการตรวจสอบ EMS ให้โทรติดต่อทางไปรษณีย์ไทยได้เลยครับ ที่เบอร์ 1545 ครับ...ในเวลาทำการ
***ผมชื่อ จังโก้ อายุ 21 ปี ติดต่อพูดคุยหรือชมผลงานล่าสุดได้ที่***
www.Pixnode.com/jangkopictures
www.Facebook.com/Jangkom3image
นะคร๊าบบบ

t_ketchala75

• Member
  • **
  • OH ALPHA
น้าได้รับเลนส์หรือยังครับ
CAMERA : SONY A550 , SAMSUNG EX1 , FUJI S602 ZooM
LENS : 18-55/3.5-5.6 SAM , 55-200/4-5.6 SAM , 50/1.8 SAM , 30/2.8 MACRO SAM
FLASH : SONY HVL-F42AM
TRIPOD : SLIK PRO 330 DX
BAG : KATA 3N1-30 , Naneu Sahara 217 F , LowePro Inverse 200 AW , LowePro - Edit 120 ,  LowePro Mini Trekker

Plustertoy

• Member
  • **
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ... แต่ผมได้โทรถามทางสายด่วนบริการแล้ว เค้าบอกว่า เซฟเวอร์ มีปัญหาครับ ถ้าต้องการตรวจสอบ EMS ให้โทรติดต่อทางไปรษณีย์ไทยได้เลยครับ ที่เบอร์ 1545 ครับ...ในเวลาทำการ

นสทีลt 9 บาทผมเคยโทรไปทีหมด 250 เนื่องจากรอสาย พนง.
A290 >-Evolution-> A65 -> A77
16-50 2.8 / 10-20 F4-5.6 (Sold) / 17-50 F2.8 (Sold)
85 F2.8 Sam (Sold) / 70-200 F2.8 /75-300(sold) / HVL-43AM
http://www.facebook.com/Plustertoy

pockcha

• Member
  • **
  • "รู้หมดทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องตัวเอง"
ทราบเบอร์ ปณ. ต้นทางมั๊ยคะ หรือที่ไหนก็ได้ โทรไปให้เจ้าหน้าที่ track ให้

แป๊บเดียวได้เรื่องค่ะ ทำบ่อย  :emo1_0008: :emo1_0008: :emo1_0008:
The happiest people don't have the best of everything, they just make the best of everything.

คนที่มีความสุขที่สุด ไม่ใช่คนที่ "มี" ทุกอย่างในชีวิตดีที่สุด แต่คือคนที่สามารถ "ทำ" ทุกอย่างในชีวิตให้ดีที่สุด

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.115 วินาที กับ 24 คำสั่ง