ผู้เขียน หัวข้อ: วันจันทร์นี้หยุด แต่ไม่รู้จะไปถ่ายรูปที่ไหนดี  (อ่าน 4779 ครั้ง)

jimmy2

• Global Moderator
วันจันทร์นี้หยุด แต่ไม่รู้จะไปถ่ายรูป  :emo1_0071: ที่ไหนดี

ช่วยแนะนำที่ใกล้กรุงเทพหน่อยซิครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.พ. 2010, 08:16 pm โดย jimmy2 »

Palmyra

• ประธานชมรมเบี้ยวสม่ำเสมอ
  • C.P.L. www.cplens.com
 :emo1_0008: :emo1_0008:

บินมาเชียงใหม่เลยครับน้าจิมมี่  พรุ่งนี้มีทริป อิ อิ

:emo1_0071: :emo1_0071:

jimmy2

:emo1_0008: :emo1_0008:

บินมาเชียงใหม่เลยครับน้าจิมมี่  พรุ่งนี้มีทริป อิ อิ

:emo1_0071: :emo1_0071:

อยากไปเหมือนกันนะครับ แต่มีเวลาแค่วันเดียว  :emo1_0065:

Text

• It's out of my controlFlying at the speed of light
วันจันทร์ ลองไปเดินเล่น แถวๆๆ เยาวราชไหมครับ พอกลางคืนก็ได้โคมไฟ สวยๆๆกลับบ้าน
เดินกันทั้งวัน ไม่งั้นก็ไป หาน้าปิง ไหมครับ น้าjimmy2
ปล. วันนี้ บรอดเงียบ เพราะ 1กลุ่มไปถ่ายพุล อีกกลุ่มประชุม อีก กลุ่มกำลังกินเป็ดกินไก่ อร่อยเลย อิอ
ศิลป "ไม่มีถูกไม่มีผิด"
แค่ใช่กับไม่ใช่

jimmy2

วันจันทร์ ลองไปเดินเล่น แถวๆๆ เยาวราชไหมครับ พอกลางคืนก็ได้โคมไฟ สวยๆๆกลับบ้าน
เดินกันทั้งวัน ไม่งั้นก็ไป หาน้าปิง ไหมครับ น้าjimmy2
ปล. วันนี้ บรอดเงียบ เพราะ 1กลุ่มไปถ่ายพุล อีกกลุ่มประชุม อีก กลุ่มกำลังกินเป็ดกินไก่ อร่อยเลย อิอ

เยาวราชเหรอ จะไหวเหรอ คนเยอะรถติด เบียดกันตายเลย ไม่ไหวหละมั้งครับ

ส่วนน้าปิง ท่านไม่ว่างครับ

มิน่าหละ บอร์ดถึงเงียบ

lin-ping

• Ghost Watcher
  • **
  • = I Think Therefore I am =
หอศิลป์ กรุงเทพใหมครับ น้าจิม พรุ่งนี้อาจจะไปเป็นกองหน้า แล้ว จะมารายงานผลครับ  :emo1_0001:

jimmy2

หอศิลป์ กรุงเทพใหมครับ น้าจิม พรุ่งนี้อาจจะไปเป็นกองหน้า แล้ว จะมารายงานผลครับ  :emo1_0001:

ไม่ทราบว่าตอนนี้งานเกี่ยวกับเรื่องอะไรครับ

bomwoq

• ให้นู๋ตามไง ก็ไม่ทัน T_T
  • :)

กับมาแหล่ววค้าบบบ  :emo1_0007:
เธอเห็นทะเลนั่นไหมม   ชั้นเก็บเอาไว้ให้เธอ  ~

bowkgc8v

• Cheer Leader
  • "ก็ชอบถ่ายแบบเนี้ย"
น้า jimmy วันจันผมว่าจะไปถ่ายไฟ สวนสนุก ตรง central ชิดลมน่ะครับ ไปด้วยกันไหมครับ  :emo1_0006:
Facebook : https://www.facebook.com/kongfotoh
" มีความสุขกับการถ่ายภาพก็พอ "

PeeraW

• Member
  • **
สวนทิวลิปนนท์ หลังเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะเป็นไงครับ

ไม่ทราบว่าเคยไปแล้วหรือยัง

PeeraW

• Member
  • **
น้า jimmy วันจันผมว่าจะไปถ่ายไฟ สวนสนุก ตรง central ชิดลมน่ะครับ ไปด้วยกันไหมครับ  :emo1_0006:

เค้าเปิดแล้วเหรอครับ

ผมนั่งรถไฟฟ้ากลับจากทำงาน เล็งอยู่ทุกวัน อยากไปถ่ายเหมือนกัน

sk_ping

น้าจิม  ผมว่างแล้วครับ   วันจันทร์เจอกัน   ใครจะไปเชิญนะครับ  ไปถ่ายมาโครที่สวนที่บ้านผมที่มหาชัย

โทร.085-9137072 
เป็นแค่หนึ่งความคิดเห็นนะครับ :emo1_0007: :emo1_0007: :emo1_0007:

https://www.facebook.com/sk.ping1/photos_albums

jimmy2

น้าจิม  ผมว่างแล้วครับ   วันจันทร์เจอกัน   ใครจะไปเชิญนะครับ  ไปถ่ายมาโครที่สวนที่บ้านผมที่มหาชัย

โทร.085-9137072 

ขอบคุณ น้าก้อง และ น้าปิง ที่ชวน

ตกลงผมว่าจะไปถ่ายงานตรุษจีนที่เยาวราชกับน้าอุ้ยครับ

bowkgc8v

• "ก็ชอบถ่ายแบบเนี้ย"

เค้าเปิดแล้วเหรอครับ

ผมนั่งรถไฟฟ้ากลับจากทำงาน เล็งอยู่ทุกวัน อยากไปถ่ายเหมือนกัน
เปิดแล้วครับ น้า  :emo1_0006:
Facebook : https://www.facebook.com/kongfotoh
" มีความสุขกับการถ่ายภาพก็พอ "

lin-ping

• Ghost Watcher
  • **
  • = I Think Therefore I am =
มารายงานผล ว่า ไปไม่ถึง ครับ เลยไม่ได้ถ่ายอะไรเลย คนเยอะมากๆวันนี้ สยาม แทบ เดินไม่ได้เลย  :emo1_0061: :emo1_0061:
ตรษจีน + วาเลนไทน์ คนยังกะปลากระป๋อง

jimmy2

มารายงานผล ว่า ไปไม่ถึง ครับ เลยไม่ได้ถ่ายอะไรเลย คนเยอะมากๆวันนี้ สยาม แทบ เดินไม่ได้เลย  :emo1_0061: :emo1_0061:
ตรษจีน + วาเลนไทน์ คนยังกะปลากระป๋อง
555 ผมไปดูหนังที่ CTW เรื่อง Avata 3D มา คนก็เยอะมากๆ เลยครับ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.176 วินาที กับ 24 คำสั่ง