ผู้เขียน หัวข้อ: ได้แต่สอนหนังสือ เลยแอบถ่ายเด็กบางเล็กน้อย  (อ่าน 1481 ครั้ง)

nengamino

• Member
  • **
หลังจากที่ศึกษาจากน้าๆมานาน วันๆก็สอนเเต่หนังสือ พอมีเวลาว่างก็ได้เเอบถ่ายเด็กตอนเรียน
ถ่ายด้วยnex-5 Fujinon f 55/2.2
 วันนี้ขอเป็นนักเรียนบ้าง ให้น้าเป็นครู อบรมสั่งสอนนักเรียน  :emo1_0004:

nengamino

• Member
  • **
เก๊กท่าซะหล่อเลย  :emo1_0006:

nengamino

• Member
  • **
มี 3 รูปคับเดียวผอ.จะไล่ออกเอา โทษฐานไม่สอนหนังสือไล่เเต่ถ่ายรูปเด็กๆ :emo1_0010:

jimmy2

• Global Moderator
ภาพที่ 1 Under ครับ สีเลยเพี้ยน วางองค์ประกอบแบบ กฎ 3 ส่วน แต่มันแ่น่นไปหน่อยครับ
ภาพที่ 2-3 แสงสวย soft ดีครับ แต่ภาพยังไม่ค่อยน่าสนใจครับ
องค์ประกอบแน่นไปหน่อยครับ

nengamino

• Member
  • **
ว่าเเล้วคับครูใหญ่   ของคุณมากนะคับน้า

@beer

• Member
  • **
ใบที่2เจ๋งเลยครับน้า

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.085 วินาที กับ 23 คำสั่ง