ผู้เขียน หัวข้อ: <-หยิบกล้องมาถ่ายกันครับสุดสัปดาห์นี้...ตามมาเลย->  (อ่าน 1260 ครั้ง)

wwwarn

• Ghost Watcher
  • **
  • เช่าเลนส์หมี ตามนี้เลยครับ www.minolta4rent.blogspot.com
    • www.minolta4rent.blogspot.com
 :emo1_0001:<-หยิบกล้องมาถ่ายกันครับสุดสัปดาห์นี้...ตามมาเลย-> :emo1_0001:
นาน ๆ จะโพส อะไรที่ไม่ได้เกี่ยวข้องกับการขายสักทีครับ....สัปดาห์นี้ Mii4Rent ไม่ได้จัดทริปนะครับ แต่ก็มีกิจกรรดี ๆ หลายที่ที่น่าถ่ายครับ ใครว่าง ๆ ก็ลองจัดเวลาไปถ่ายกันนะครับ
เริ่มเลยละกันครับ
เสาร์ที่ 13 เช้าเลยครับ ประมาณ 9 โมงเช้าใครที่ชอบแนว สตรีท หรือว่าไลฟ์ แนะนำที่ตรอกเหลาโจว ใกล้ ๆ กาดหลวงครับ(ถ้าสะกดผิดก็ขออภัยนะครับ)กับงานตรุดจีนครับ มีการแห่ มีสิงห์ มีประเพณีที่น่าถ่ายมาก ๆ เลยครับ---พลาดไม่ได้นะครับ...
ช่วงบ่าย ถ่ายวัดแถวคูเมืองครับพอแดดเริ่มร่มก็ ถนนวัวลายเลยครับเป็นย่านถนนคนเดินที่ถ่ายแนว สตรีทออกมาได้สวยมาก ๆ ที่หนึ่งครับ

อาทิตย์ที่ 14 ออกเช้าเช่นกันครับสำหรับคนที่ชอบถ่ายแนวแลนด์ ขับรถไปเสมิงเลยครับ เสาร์อาทิตย์นี้มีงานเทศกาล สตอร์เบอร์รี่....และหาเวลาไปถ่ายทุ้งข่าวบาเลห์ด้วยนะครับ ก่อน 10.30 แสงกำลังสวยครับ เสร็จแล้วก็หาอะไรอร่อยทานแถวนั้น...เสร็จแล้วก็เข้าเมืองครับ บ่าย2 ที่ร้านกาแฟบ้านรัก ลานนามีถ่ายพอร์เทรต แนวคู่รักครับ...งานนี้ฟรีครับ  พอบ่าย 3 ก็ถ่ายคนกันเองครับ น้าบอยกับสาวสวยครับ ที่คณะสัตวแพทย์ แม่เ*๊ยะ ..ถ่ายกันจนแสงหมดครับ

หมดพอดีวันหยุด ตรุดจีน และวาเลไทม์ที่แสนสุขสันต์.....ขอให้มีความสุขกันในวันหยุดนะครับ สวัสดีปีใหม่จีนครับ :emo1_0006: :emo1_0006:
ปล.ขอบคุณข้อมูลน้าเบ้น และน้าจ้อยมากครับ
ปล2.งานนี้ชาวเชียงใหม่และคนที่จะมาเที่ยวเชียงใหม่เท่านั้นนะครับ :emo1_0008: :emo1_0008: :emo1_0008:
เพราะเราคือ พ่อค้าตัวอ้วนมีหนวด

ns-underworld

• **
    • NS-alpha
อยากแวะไปจริง ๆ ครับ แต่มีงานต้องเครีย . . . . อย่างเร่งด่วน . . .

อดอีกแล้วงานนี้ ไปงาน Fine Night ละครับผม . . . ที่คณะผมจัด . . .

เมาอีกละครับ บ๊าย บาย ครับน้า
http://500px.com/pthaisup
Cameras
Sony Alpha a350
Canon 5D MKII

Lenses
SAL 11-18 DT
Canon 24-105 F4L
Canon 17-40   F4L

Equipment
Sony HVL F58AM
Canon 580 EXII

wwwarn

• **
  • เช่าเลนส์หมี ตามนี้เลยครับ www.minolta4rent.blogspot.com
    • www.minolta4rent.blogspot.com
ตัวอย่างภาพจากทุ่งข้าวบาเลห์ครับ...สวยมากๆ ครับ :emo1_0003: :emo1_0003:
เครดิตจาก น้องจิวครับ...ตามไปดูเต็ม ๆ ได้นะครับ....คลิ๊กhttp://jiratasai.multiply.com/photos/album/225/225
เพราะเราคือ พ่อค้าตัวอ้วนมีหนวด

sk_ping

• Cheer Leader
อยากย้ายไปอยู่เชียงใหม่จัง 
เป็นแค่หนึ่งความคิดเห็นนะครับ :emo1_0007: :emo1_0007: :emo1_0007:

https://www.facebook.com/sk.ping1/photos_albums

wongmaha

• Cheer Leader
เชียงใหม่มีกิจกรรมเยอะจัง

alfa@

• **
ม่ายได้ไปซะที ขอให้หนุกๆนะครับ

:emo1_0006:
ส่วนตัวถ่ายสวยไม่สวยไม่เป็นไร ขอสนุกใว้ก่อนครับ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.119 วินาที กับ 23 คำสั่ง