ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้คู่มือการใช้งานภาษาไทย sony a35 อ่ะคับ  (อ่าน 2856 ครั้ง)

ม๋น้อย

• *
พอดีเพิ่งซื้อกล้องมาใหม่อ่ะคับ
รบกวนรีวิว หรือแนะนำการใช้งาน a35 ให้หน่อยนะคับ

joekung

• Ghost Watcher
  • **
ถ้าต้องการคู่มือการใช้งานในภาษาไทย รบกวนทิ้งเมลล์ไว้ได้เลยนะครับ เดี๋ยวผมจะทำการส่งไปให้ครับ  :emo1_0001: :emo1_0001:
กระบี่น่ะ มันอยู่ที่ใจ ไม่ใช่ของที่อยู่ในมือ

ม๋น้อย

• *
รบกวนส่งให้ที่เมลล์นี้ด้วยนะครับ
brain_edema50@hotmail.com
ขอบคุณมากคับบบ^^

joekung

• Ghost Watcher
  • **
รบกวนส่งให้ที่เมลล์นี้ด้วยนะครับ
brain_edema50@hotmail.com
ขอบคุณมากคับบบ^^

ส่งไปให้แล้วนะครับ  :emo1_0006: :emo1_0006:
กระบี่น่ะ มันอยู่ที่ใจ ไม่ใช่ของที่อยู่ในมือ

krirung

• Member
  • **
พอดีผมเพิ่งซื้อกล้อง a35มาใหม่เหมือนกันครับ รบกวนขอน้าๆส่งคู่มือ a35ภาษาไทย ให้หน่อยครับ
compaqpros@hotmail.com ขอบคุณครับผม

pookpick

• *
อยากได้คู่มือภาษาไทยด้วยอ่ะค่ะ รบกวนส่งให้ด้วยนะคะ pookapick_24@hotmail.com
จะขอบคุณเป็นอย่างมากเลยค่ะ ^_^ :emo1_0007:

kalon5910

• Member
  • **
ผมขอด้วยครับ กรุณาส่งมาที่เมล์ 
krusompon_anusarn@hotmail.com

ขอบคุณครับ

dj_c_ghost

• Member
  • **
    • DJ.C'GHOST Fan Club
ขอด้วยคนครับ คู่มือภาษาไทย ของเจ้า Sony Alpha SLT A35

dj_c_ghost@hotmail.com

ขอบพระคุณเช่นกันครับ

wnl001

• Member
  • **
ขอด้วยคนนะครับ
wnl001@hotmail.com
ขอบคุณครับ :emo1_0005:

Ann

• *
ขอคู่มือด้วยคนค่ะ ซื้อมาหลายเดือนล่ะยังใช้ไม่เป็นเลยคร่า :emo1_0071:

PeckcO

• *
  • Sony loving heart
ผมก็เช่นกันครับ มือใหม่ๆ กล้องก็ยังใหม่ๆ ขอด้วยคนนะครับ  :emo1_0009:

คู่มือการใช้งาน A35 ภาษาไทย djpeckco@hotmail.com รบกวนด้วยนะครับ

lovebangmod

• *
รบกวนขอด้วยคนครับ

lovebangmod@gmail.com

ขอบคุณครับ

pairoj1969

• *
ขอด้วยคนครับ  คู่มือ A35 ภาษาไทย   pposawas@hotmail.com

izac

• *
Re: อยากได้คู่มือการใช้งานภาษาไทย sony a35 อ่ะคับ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 มี.ค. 2013, 07:51 pm »
ขอด้วยครับเพิ่งซื้อยังใช้ไม่เป็นเลย izac.kon@gmail.com

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.137 วินาที กับ 23 คำสั่ง