ผู้เขียน หัวข้อ: อืม เรื่องของเข้อมูลหายอีกแล้วครับพี่น้อง  (อ่าน 1612 ครั้ง)

suwitya

• Member
  • **
  • รูปนี้(โปรไฟล์)เพื่อนถ่ายให้
ตอนนี้(25เดือน ก.ย. 2554 เวลา 20.32 น.)เข้าเว็บmysony เพื่อเช๊คประกันกล้องเพื่อที่จะเอากล้องเข้าศูนย์เนื่องจากยางบวม...
ไม่อยากจะบอกเลย เพราะกล้องเอย เลนส์เอย แฟลชเอย อุปกรณ์ดีหมดเลย แต่โซนี่มาตกม้าตายเรื่องประกันอีกแล้ว...
คราวก่อนผมมาตั้งกระทู็ไว้ว่า โซนี่ทำข้อมูลลูกค้าหายไป(เมื่อกระทู้ก่อนๆ)
http://www.fotorelax.com/forum/index.php?topic=17808.msg399589#msg399589

คราวนี้เอาอีกแล้ว มายโซนี่ ทำข้อมูลการประกันแฟลชของผมหาย....กระทู้ก่อนผมจั่วไว้ว่าซื้อแฟลชมาแล้วลงทะเบียนเข้าเว็บไม่ได้ มาวันนี้ ลงทะเบียนได้ประกันแฟลชหาย....โซนี่จะเอาอะไรกับฉันอีก จะมาครบไม่ได้รึไง ไอ้นั่นหาย ไอ้นี่หาย......จะบ้าตาย...

แนบรูปมาด้วยครับ
รูปแรก หน้าเว็บวันที่25 กันยายน 2554 มีแต่ประกันกล้องแต่ประกันแฟลชหายไป
รูป2 คือใบเสร็จแฟลช ซื้อตั้งแต่ 6 เมษายน 2554 ซึ่งผมคงไม่ปล่อยเวลาให้ผ่านมาจนถึงวันนี้โดยไม่ลงทะเบียนสินค้าแน่นอน...

ดี 7000 กริ๊ปและ แทมรอน 18-270

Text

• Global Moderator
  • It's out of my controlFlying at the speed of light
เฮ้อออออออออออ

น้าโจ้ คคร้าบบบบบบบ
ศิลป "ไม่มีถูกไม่มีผิด"
แค่ใช่กับไม่ใช่

suwitya

• Member
  • **
  • รูปนี้(โปรไฟล์)เพื่อนถ่ายให้
ก่อนจะเขียนกระทู้ ดูเทรนด์ในห้องแล้วช่วงนี้ ลงเกี่ยวกับ เอ77 กันหลายกระทู้ ผมเองก็ไม่อยากเบรคอารมณ์ "ของใหม่"จะมา ด้วยเรื่องเก่าๆแบบนี้นะครับ แต่...มันเกิดขึ้นแล้วกับ"ปัญหาเก่าๆ" ซึ่งผมโดนมา "2ครั้ง" แล้วนะเออ.... (ต้องใส่เครื่องหมายคำพูดเพราะอยากเน้นว่า ผม โดนอีกแล้วนะ)
ทามรอนผม 2 ตัว ประกันคือ โปสการ์ด นะครับ ผมซ่อมได้ตลอด เขาคีย์รหัสบนโปสการ์ด ข้อมูลอยู่ในคอมที่ บ.นิคไทย แต่นี่ลงออนไลด์ แล้วข้อมูลหาย...
ผมย้ายดีกว่าไหม ถึงของใหม่จะมา แต่ต้องมาเสียอารมณ์กับเรื่องแบบนี้ ผมยอมไปใช้ ดี 90 นิคคอนประกันศูนย์นิคไทยยังดีกว่านะ
ดี 7000 กริ๊ปและ แทมรอน 18-270

suwitya

• Member
  • **
ก่อนจะเขียนกระทู้ ดูเทรนด์ในห้องแล้วช่วงนี้ ลงเกี่ยวกับ เอ77 กันหลายกระทู้ ผมเองก็ไม่อยากเบรคอารมณ์ "ของใหม่"จะมา ด้วยเรื่องเก่าๆแบบนี้นะครับ แต่...มันเกิดขึ้นแล้วกับ"ปัญหาเก่าๆ" ซึ่งผมโดนมา "2ครั้ง" แล้วนะเออ.... (ต้องใส่เครื่องหมายคำพูดเพราะอยากเน้นว่า ผม โดนอีกแล้วนะ)
ทามรอนผม 2 ตัว ประกันคือ โปสการ์ด นะครับ ผมซ่อมได้ตลอด เขาคีย์รหัสบนโปสการ์ด ข้อมูลอยู่ในคอมที่ บ.นิคไทย แต่นี่ลงออนไลด์ แล้วข้อมูลหาย...
ผมย้ายดีกว่าไหม ถึงของใหม่จะมา แต่ต้องมาเสียอารมณ์กับเรื่องแบบนี้ ผมยอมไปใช้ ดี 90 นิคคอนประกันศูนย์นิคไทยยังดีกว่านะ

เพิ่งเห็นห้อง ติชม โซนี่ ช่วยย้ายไปห้องนั้นที่ครับ เมื่อกี้ไม่ทันสังเกตุ ขอโทษที่ครับ

Text

• Global Moderator
  • It's out of my controlFlying at the speed of light
ใจเย็น ครับ  :emo1_0002: :emo1_0002: :emo1_0002: :emo1_0002:
ศิลป "ไม่มีถูกไม่มีผิด"
แค่ใช่กับไม่ใช่

surface

• น้าน้ำยา
ใจเย็น ครับ  :emo1_0002: :emo1_0002: :emo1_0002: :emo1_0002:

เห็นด้วยครับ :emo1_0003: :emo1_0003:
ลากัน กะ ฉายาขนมจีนไร้น้ำยา แล้วเว้ยเฮ้ย!

joejoetaro

• Member
  • **
ผมก็เจอนะครับ หายไปเฉยเลย
ไม่รู้ทำยังไงเหมือนกัน

joekung

• Ghost Watcher
  • **
ผมก็เจอนะครับ หายไปเฉยเลย
ไม่รู้ทำยังไงเหมือนกัน

ตอนนี้ทางทีมงานเว็บได้แก้ไขโดยการใส่ประกันของแฟลชเข้าไปในระบบให้แล้วครับ ทางทีมงานเริ่มทยอยแก้เข้าไปในระบบตั้งแต่เดือนตุลาคมแล้วครับ ถ้าตกหล่นท่านใดรบกวนแจ้งมาด้วยนะครับ  :emo1_0002: :emo1_0002: :emo1_0002:
กระบี่น่ะ มันอยู่ที่ใจ ไม่ใช่ของที่อยู่ในมือ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.161 วินาที กับ 23 คำสั่ง