ผู้เขียน หัวข้อ: มีเพื่อนคนไหนซื้อกล้องตอนโปรโมชัน Cash back บ้างครับ  (อ่าน 1782 ครั้ง)

r.tanate

• Member
  • **
มีเพื่อนคนไหนซื้อกล้องตอนโปรโมชัน Cash back บ้างครับ ไม่ทราบว่าได้เงินคืนกันรึยังครับ ผมซื้อมาประมาณสองเดือนแล้ว ยังไม่ได้รับเลย โทรไปถามสามสี่ครั้ง พูดเหมือนกันทุกครั้งเลยว่าขอตรวจสอบข้อมูลแล้วจะติดต่อกลับ แต่ก็หายไปทุกที แอบผิดหวังกับบริการของ sony thai มากๆ :emo1_0014:

KaERu

• Pom Pom Boy
  • Relax
น่าจะตั้งไว้ในห้อง ติ-ชม ด้วยนะครับ  :emo1_0004:
A7R2 Zeiss16-35/4 Zeiss55/1.8
OMD-EM1 Olympus 7-14/2.8, 12-40/2.8, 40-150/2.8,Pana25/1.4
Sony QX100

wongmaha

• Cheer Leader
3 เดือนแล้ว ยังเงียบอยู่

alexno.1

• Ghost Watcher
  • **
น่าจะตั้งไว้ในห้อง ติ-ชม ด้วยนะครับ  :emo1_0004:

เห็นด้วยครับ  :emo1_0004:

z2day

• Member
  • **
ขอผมเพิ่งส่งเช็คมาครับ รอประมาณ 2 เดือนครับ

bonny

• Member
  • **
ได้ข่าวบริการยอดแย่ด้านนี้มานาน
ตอนนี้ผมกำลังเข้าร่วมรับบริการ  ทำใจๆๆ

pat-jane

• Member
  • **
  • มือใหม่หัดถ่าย.....ปู๊ด
ผมเคยรอครับ แต่เป็นทีวีนะ รอไปเถอครับ4เดือน ถึงได้ ต้องตามเรื่องเป็น10รอบเน่ามากครับSONYTHAI ผมเพิ่งซื้อกล้องประกันก็หายไป5เดือนครับ ถ้าสินค้าดีมากแต่บริการแย่มาก ก็ให้นึกถึงSONYTHAIนะครับ ผมว่าเค้าขายของแล้วได้เงินแล้วได้กำไรตามเป้าแล้ว...จบครับ ลูกค้าบ่นยังไงชั่งมัน ออกงานเอาหน้าหาลูกค้าใหม่ดีกว่า CEO ก็ไม่ได้แยแสอะไรกับเสียงนกเสียงกา แต่นกกานี่คือลูกค้านะครับSONYTHAI หรือว่าเป็นคนญี่ปุ่นเลยฟังภาษาไทยไม่รู้เรื่อง
หรือเห็นว่าคนไทยได้ใช้SONYก็ดีถมไปแล้วมั้งครับ ถ้าคุณไม่ใส่ใจลูกค้าก็อย่าแสแสร้งว่าใส่ใจเลยครับSONYTHAI แม้เป็นน้องใหม่ในบอดนี้แต่ก็มีจิตใจขออภัยหากขัดใจน้าๆ เดือดครับเดือดมากด้วย

r.tanate

• Member
  • **
ผมรอมาสองเดือนกว่าแล้วครับ ทำอะไรไม่ได้ นอกจาก โทรตาม แล้วก็รอๆๆๆ แล้วก็เซ็งๆๆๆ แล้วก็ปลงๆๆๆ  :emo1_0014:

JayJoe

• Member
  • **
ที่ช้าเพราะว่ามันมีเหตุและปัจจัยครับ

เนื่องจากทาง sony โดนหลักฐานปลอมไปเบิกเงินเยอะมาก (ฟังมาอีกที) จากโปร cash back

จึงต้องมีการตรวจสอบกันค่อนข้างละเอียด และอาจจะด้วยสาเหตุนี้เอง จึงทำให้เกิดการล่าช้า

แต่กล้องใหญ่เค้าออกให้ก่อนเลยนะครับ ไม่ต้องรอ แล้วทางร้านก็ไปทำเรื่องเคลมกันเองกับศูนย์ฯ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.097 วินาที กับ 23 คำสั่ง