ผู้เขียน หัวข้อ: (ปิดกระทู้) ขอขายของที่ไม่ใช่กล้องครับ มือถือ LG Optimus VU ศูนย์สีขาวมีประกัน  (อ่าน 588 ครั้ง)

kaotriple

• Member
  • **
เจอคิวที่ไม่ค่อยมีเวลาตรงกันเท่าไหร่ ยื้อกันไปยื้อกันมาหลุดไปถึงคิว 2 ที่เค้าพร้อมกว่าในตอนแรกเลยครับ เหนื่อยครับ เลยขอตัดใจขายราคาสุดท้ายไม่ได้ก็เก็บไว้เองแล้วครับ หมดประกันแล้วค่อยมาขายอีกทีแล้วกัน ขอขายมือถือ LG Optimus VU P895 เครื่องศูนย์สีขาวสภาพสวยครับ ประกันหมดเดือนตุลาคมนี้นะครับ ตอนได้มาก็ติดกันรอยรอบตัวเลยครับ จากภาพที่เห็นอาจเห็นรอยเผยอของสติกเกอร์กันรอยบ้าง สามารถนำกลับไปให้ร้าน Maximum MBK ให้เค้าแต่งให้ได้ฟรีครับ ตัวเครื่องสภาพไร้รอยเลยก็ว่าได้ ไม่เคยตกไม่เคยหล่น อุปกรณ์ยกชุดครบกล่อง สำหรับรายละเอียดของรุ่นนี้สามารถดูได้ตามลิงค์ครับ

http://www.siamphone.com/spec/lg/optimus_vu.htm

ราคาขาย 9,000 บาทครับ แต่ถ้ามารับแถวเดอะมอลล์บางแคช่วงเย็นหรือที่บ้านในซอยจรัญฯ 13 ลดให้ไปเลย 8,500 บาทถ้วนครับงดต่อรองนะครับ ผมไม่ถนัดการจัดส่ง EMS รวมถึงปัญหาที่เคยเจอมาด้วย ดังนั้นขอนัดเจอตัวเพื่อความสบายใจทั้งสองฝ่ายเท่านั้นนะครับ ต้องอภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิ.ย. 2013, 06:25 am โดย kaotriple »

kaotriple

• Member
  • **
serial หลังเครื่องครับ วิธีดูประกันมือถือ LG คือตัวเลข S/N 3 ตัวแรกครับ ตัวที่ 1 คือปีทีเริ่มรับประกัน ตัวที่ 2-3 คือเดือนที่เริ่มรับประกัน ดังนั้นประกันจะหมดลงเดือน ตุลาคม ปี 2013 ครับ หรืออีกวิธีสามารถโทรเช็คได้ที่ศูนย์เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มิ.ย. 2013, 02:37 pm โดย kaotriple »

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.079 วินาที กับ 23 คำสั่ง