ผู้เขียน หัวข้อ: งานนี้บุ๋มได้สปอนเซอร์ใจดีจาก Caterpy Thailand ส่งเชือกรองเท้ารุ่นใหม่มาให้ลอง.....  (อ่าน 5092 ครั้ง)

Caterpy

• Sponsor
    • Caterpy Thailand
"งานนี้บุ๋มได้สปอนเซอร์ใจดีจาก Caterpy Thailand ส่งเชือกรองเท้ารุ่นใหม่มาให้ลอง ใช้แล้วต้องร้อง "ว้าววว.." จริงๆค่ะ
หลังจากที่ได้ลองใช้เชือกกีฬา "caterpy" นวัตกรรมใหม่ล่าสุดจากญี่ปุ่น เข้าร่วมรายการวิ่งมินิมาราธอนระยะ 10 km ไม่น่าเชื่อเลยค่ะว่าเชือกรองเท้าสองเส้นนี้จะทำให้บุ๋มมั่นใจในการวิ่งมากขึ้น
เพราะ caterpy ช่วยให้รองเท้ามีความกระชับ ยืดหยุ่น ไม่ต้องคอยพะวงว่าเชือกจะหลุดระหว่างวิ่งหรือเปล่า ที่สำคัญยังทำให้รองเท้าคู่เก่งของบุ๋มดูสวยโดดเด่นด้วยสีสันสดใสและดีไซน์ที่เก๋ไก๋ไม่ซ้ำใคร
ขอบคุณ ‪#‎caterpythailand‬ ด้วยนะคะ .^^."

== Caterpy Run ==

อีกหนึ่งเสียงจากผู้ใช้งานเชือกรองเท้า Caterpy ครับ คุณสามารถเป็นเจ้าของได้แล้ววันนี้

ราคา 490 บาท ค่าจัดส่ง EMS 50 บาท ลงทะเบียน 25 บาท

-----------------------------------------

Q : หลายท่านอาจสงสัยใช่มั๊ยครับว่า  Caterpy Run คืออะไร :emo1_0001:

A : Caterpy Run คือ เชือกรองเท้าอัจฉริยะ สำหรับรองเท้ามีเชือกทุกประเภท เป็นสินค้านำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น

Q : อ้าว แล้วเกี่ยวอะไรกับการถ่ายภาพกันล่ะนี่

A : ผู้รักการถ่ายภาพอย่างเราๆส่วนใหญ่มักจะใช้รองเท้าที่มีเชือก เช่นรองเท้าผ้าใบ รองเท้ากีฬา ใช่ไหมครับ เพราะเรารู้ดีว่าการถ่ายภาพต้องอาศัยความคล่องตัวในตัวช่างภาพไม่ว่าจะการยืนถ่ายภาพ นั่ง นอน หรือการที่ต้องเดินไปมา Caterpy Run คือเชือกรองเท้าที่ทำให้เจ้าของใส่รองเท้าคู่เดิมได้สบายขึ้น เหมือนรองเท้าเป็นส่วนหนึ่งของเท้า

อ่านมาถึงตรงนี้ใครอยากลอง Caterpy Run สามารถสั่งซื้อได้ตามช่องทางนี้เลยครับ

Line ID : Caterpy
Face Book : www.facebook.com/caterpythailand
Web : www.caterpythailand.com
e-mail : caterpythailand@gmail.com
Tel : 0909940910
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ค. 2015, 10:10 am โดย Caterpy »

Caterpy

• Sponsor
Re: Caterpy Run (ชำระเงินแล้ว รอปักหมุดครับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2015, 11:34 am »
นี่คือ Clip แนะนำเชือกรองเท้า Caterpy ของญี่ปุ่นครับ กดได้เลยครับ --> ชม clip <--   :emo1_0006:

ส่วนนี่คือ Clip วิธีการใช้ Caterpy ครับ --> ชม clip <--  :emo1_0005:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิ.ย. 2015, 03:03 pm โดย Caterpy »

Caterpy

• Sponsor
Re: Caterpy Run (ชำระเงินแล้ว รอปักหมุดครับ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2015, 11:34 am »
ด้วยความที่ Caterpy Run มีประโยชน์หลากหลายมาก เราจึงเห็นเชือกรองเท้า Caterpy ในรองเท้าสำหรับกิจกรรมแทบทุกประเภทเช่น วิ่ง จักรยาน ฟุตบอล ท่องเที่ยว ปีนเขา แบดมินตัน บาสเก็ตบอล แข่งรถ กอล์ฟ เรียกได้ว่าครอบจักรวาลเลยทีเดียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิ.ย. 2015, 02:21 pm โดย Caterpy »

Caterpy

• Sponsor
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2015, 11:34 am »
เกิดคำถามต่อมาว่าเจ้า Caterpy นั้นมีดีอย่างไร ก็ตามนี้เลยครับ  :emo1_0006:

- ใส่ได้กระชับ สบาย ไม่อึดอัด
- ไม่ต้องผูกเชือกอีกต่อไป ลองนึกภาพเรากำลังเดินถ่ายภาพ แล้วเชือกรองเท้าหลุด ต้องก้มลงไปผูก อาการนี้ไม่มีอีกแล้วครับ
- เหมือนรองเท้าเป็นส่วนหนึ่งของเท้า อาการส้นหลวม ในเท้าหลวม หรือ หลังเท้าคับแน่นไปไม่มี
- ป้องกันอาการ เท้าพลิก เท้าแพลง อันนี้ใครไม่เป็นไม่รู้ครับ เป็นแล้วทรมาน ทำอะไรก็ไม่สะดวก ไม่เป็นดีกว่า
- ระบบไหลเวียนโลหิตบริเวณเท้าดีขึ้น ดีต่อสุขภาพครับ
- เล่นกีฬาได้นานขึ้น พอรองเท้าใส่สบาย ถูกสุขลักษณะผู้ใช้ก็ใช้เล่นกีฬาได้นานขึ้น ยิ่งกีฬาที่ต้องอาศัยความทนทานเช่นวิ่งมาราธอน หรือการเดินไกลๆ ยิ่งเห็นผลเลยครับ ว่ากล้ามเนื้อขาจะทนทานมากขึ้น และเหนื่อยล้าได้ยากกว่าเดิม
- สีสวย นำแฟชั่น นำเทรนด์ไปเลยครับ มีสีให้เลือกหลากหลาย
- ใช้ได้กับหลายประเภทกีฬา ไม่ว่าจะเป็น วิ่ง ฟุตบอล แบดมินตัน เทนนิส วอลเลย์บอล บาสเก็ตบอล เสก็ต แข่งรถ และอื่นๆอีกมากมาย

จึงไม่แปลกที่นวัตกรรมจากญี่ปุ่นชิ้นนี้ จะขายไปแล้ว กว่า 1,500,000 คู่ ในเวลาเพียง 10 เดือนเท่านั้น   :emo1_0006:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิ.ย. 2015, 04:50 pm โดย Caterpy »

Caterpy

• Sponsor
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2015, 11:34 am »
สำหรับราคาจัดจำหน่ายของ Caterpy คือ 490 บาท จัดส่งทั่วประเทศครับ ค่าส่ง EMS 50 บาท หรือ ลงทะเบียน 25 บาท ถามว่าแพงไหม ในอีเบย์ขายกัน 850 บาท ส่วนที่จีนเท่าที่ทราบ ขายคู่ละ เกือบ 1,000 บาท กันเลยทีเดียว สำหรับเมืองไทยราคานี้นับว่าสมเหตุสมผลครับ  :emo1_0003:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิ.ย. 2015, 04:52 pm โดย Caterpy »

Caterpy

• Sponsor
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2015, 11:35 am »
Caterpy Run มีให้เลือกจุใจถึง 9 สี ตามนี้เลยครับ (สีดำ-สีขาว)  :emo1_0006:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิ.ย. 2015, 07:15 pm โดย Caterpy »

Caterpy

• Sponsor
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2015, 11:35 am »
Caterpy Run สีส้ม กับ สีแดง  :emo1_0006:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิ.ย. 2015, 07:16 pm โดย Caterpy »

Caterpy

• Sponsor
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2015, 11:35 am »
Caterpy Run สีเหลือง-สีชมพู  :emo1_0006:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิ.ย. 2015, 07:18 pm โดย Caterpy »

Caterpy

• Sponsor
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2015, 11:36 am »
Caterpy Run สีฟ้า สีเขียว  :emo1_0006:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิ.ย. 2015, 07:19 pm โดย Caterpy »

Caterpy

• Sponsor
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2015, 11:36 am »
Caterpy Run มีให้เลือกจุใจถึง 9 สี (สีลายพราง Camo)  :emo1_0006:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิ.ย. 2015, 02:46 pm โดย Caterpy »

Caterpy

• Sponsor
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2015, 02:43 pm »
ปิดท้ายด้วย  clip ทีมฟุตบอลในญี่ปุ่นที่เปลี่ยนมาใช้เชือกรองเท้า Caterpy ครับ -- > ชม clip

น้าคนไหนมีข้อสงสัย หรือต้องการสั่งซื้อ ติดต่อได้ตามที่อยู่ด้านล่างเลยนะครับ  :emo1_0006:

Line ID : Caterpy
Face Book : www.facebook.com/caterpythailand
Web : www.caterpythailand.com
e-mail : caterpythailand@gmail.com
Tel : 0909940910

ขอบคุณ Fotorelax และน้าๆทุกท่านนะครับ  :emo1_0003:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิ.ย. 2015, 02:59 pm โดย Caterpy »

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.246 วินาที กับ 19 คำสั่ง