ผู้เขียน หัวข้อ: Sony A7R 30,000 บาท ไม่เอา Grip ลด 1000 มาดูสินค้าได้ตาม BTS ครับ  (อ่าน 373 ครั้ง)

peet-best1

• Member
  • **
ชัตเตอร์ A7R อยู่ประมาณ 28845 และสัญลักษณ์ A7R มันลอกไป
กล้องเป็นอดีตประกันศูนย์ Low pass filter 36 ล้านพิกเซล

ขายพร้อม grip เทียบ 32000 บาท กล้องตามสภาพ 85 เปอร์เซ็นต์
ยางมีขาดนิดนึงถ้าหากใส่กริป ไม่มีปัญหาหงุดหงิดเรื่องยาง
และตรงช่องที่ชาร์จตรงกล้อง มันปิดไม่ได้ตัวล็อคมันไม่ล็อค
มี app ลงไว้ในเครื่องเพียบ แถมแบตเทียบ 3 ก้อน และมี แบตแท้ 1 ก้อน
มีที่ชาร์จแบบของ sony ให้

อุปกรณ์+กล่องครบมีสายคล้อง Sony

สะดวกนัดรับของที่ตาม BTS แบริ่ง อนุเสาวรีย์ หรือที่อื่นมาลองดูได้ครับ

หรือ ems ฟรี ติดต่อ Line peet_bestpro1

หรือ Facebook https://www.facebook.com/peet.pathapon

หรือเบอร์โทร 098-2492116 ครับ (สอบถามหรือขอรูปเพิ่มเติมหรือคุยเรื่องราคา)

(((((เรื่องราคายังคุยกันได้ครับหากสนใจลองติดต่อมาลองคุยกันอีกทีนะครับ)))))

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันนี้ เวลา 03:58 PM โดย peet-best1 »

peet-best1

• Member
  • **
สอบถามเพิ่มเติมมาดูของมาลองดูก่อนได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พ.ค. 2017, 02:11 pm โดย peet-best1 »

peet-best1

• Member
  • **
แจ้ง กริป ขายแยกได้ แต่ขอขายกล้อง ออกก่อนนะครับ

peet-best1

• Member
  • **
ราคาผมขอปรับไปที่ 30K งดต่อเลยละกันนะครับ แต่ ถ้าหากไม่เอากริปผมขอเป็น 29 ได้สุดๆแล้วครับ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.155 วินาที กับ 20 คำสั่ง