ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อคำแนะนำ เทคนิคการถ่ายนกที่กำลังบิน ให้ได้ภาพสวยๆนิ่งๆกลางอากาศ  (อ่าน 1482 ครั้ง)

NanoMan

• Member
  • **
  • กล้อง เลนส์ จักรยาน นกแก้วคู่ใจ พร้อมTouring
    • EZ Slide Sling Camera Strap
ใช้กล้องโซนี่ A65 อยากถ่ายซุมภาพนกที่กำลังบิน ควรต้องทำอย่างไร เทคนิค โหมด และเลนส์แบบไหนครับ
NanoMan  Sony A65
Tamron 18-270 PZD
Tamron 90mm F2.8 Macro
Minolta Reflex 500mm

NightmodeA

• *
มันใช้ยากไหม๊ครับผมจริงๆ
ผมอยากทราบมานานแล้วครับ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.081 วินาที กับ 23 คำสั่ง