ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย A900 สภาพภายนอกดี ราคาถูก แบ่งกันใช้ พร้อม Bat 2 ก้อน  (อ่าน 464 ครั้ง)

hukaru

• Member
  • **
ขาย Sony A900 Body สภาพภายนอกดี Shutter 4000-5000 ครับ 

อุปกรณ์มีที่ charge กับแบตแท้ 2 ก่อน สายคล้องคอเป็นสายสีส้มของ Sony

**ตำนิ** เนื่องจากกล้องตัวนี้เคยกระจกหลุดมาครับ แล้วผมเอาไปให้ร้าน วิมลติดกระจกให้ ปรากฎว่า ติดแล้วมันไม่ลงล็อคเดิม

ทำให้เวลา Focus ในช่องมองภาพ จะดูเหมือน Focus ไม่เข้า แต่ใช้จัด คอมโพสรูปได้ตามปรกติครับ แต่กล้อง Focus ได้ปรกตินะครับ เวลาใช้สังเกตุ จุดเขียว Focus เอาแทน

ผมเคยไปถาม ศูนย์แล้ว ศูนย์แจ้งว่า รุ่นนี้ไม่มีอะไหล่ เฉพาะกระจกแล้ว ถ้าจะเปลี่ยนใหม่ต้องเปลี่ยน Mirror Box ซึ่งไม่คุ้ม

ผมเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ครับ เลยมาลองขายดู เผื่อมีท่่านใดอยากได้ FF ราคาถูกไปใช้งาน

ย้ำนะครับ รูปถ่ายปรกติ Focus เข้าทุกอย่าง ปัญหามีแค่ในช่องมองภาพครับ

ขอขาย 10,000 บาทถ้วน ขอราคานี้ งดต่อรองแล้วนะครับ

สนใจติตต่อใหม่ 08-0966-1177 ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ต.ค. 2017, 10:34 pm โดย hukaru »

sakorn

• Member
  • **
กระจกหลุด ส่งร้านข้างนอก ถ้าไม่เนี๊ยบจริงๆ ติดไม่ได้ระนาบกันเลย
ผมเลยส่งน้าสันต์ประจำ ติดมาเปะ
อาการนี้ส่งศูนย์ซ่อมหมื่นกว่าเลย

ต้องลุ้นให้หลุดอีกรอบแล้วติดใหม่ก็เปะครับ 
ของดีราคางาม จัดกันไปเลยครับ ใครสน

golfkung

• Member
  • **
  • ไม่มีใครรักเรา เท่า "เรารักกัน"
    • บอร์ดลุ้นบรรจุครู
ราคานี้ ... สุดๆ
บอร์ดลุ้นบรรจุครู |  http://weareteacher.com | By หวังขี่เจ้า

nataem

• Member
  • **
 :emo1_0009: :emo1_0003: อ๊าาาาาสุดๆ
A7   <3  ~~'

hukaru

• Member
  • **
ขายแล้วนะครับ ขอบคุณ FotoRelax แล้วทุกท่านที่มาเชียร์ครับ

Capricorn2011

• Member
  • **

9B

• Member
  • **
มาไวไปไว  :emo1_0010: :emo1_0010: :emo1_0010:

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.1 วินาที กับ 19 คำสั่ง