ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหาไมค์ลอยให้ nex ครับ  (อ่าน 758 ครั้ง)

keepwalking

• Member
  • **
อยากหาไมค์ลอยให้ nex ครับ
« เมื่อ: 16 ม.ค. 2014, 03:16 pm »
ช่วงตรุษจีนว่าจะถ่ายวีดิโอญาติผู้ใหญ่อวยพรตรุษจีน ส่งให้ญาติทางเมืองจีนดูครับ
เลยอยากทราบว่า กล้อง sony nex นี่สามารถหาไมค์ลอยใช้ได้มั้ยครับ อยากได้แบบราคาประหยัดครับ เพราะคงใช้เฉพาะกิจเฉยๆ
ถ้ามี รบกวนช่วยแนะนำยี่ห้อ รุ่นและสถานที่ที่พอจะซื้อหาได้ ให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.067 วินาที กับ 19 คำสั่ง