ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายหมดแล้วจ้า)ขายกล้องSamsung NX3300 จอพับ+อแดปเตอร์+มือหมุน เลนส์หมี135  (อ่าน 271 ครั้ง)

nujames10

• Member
  • **
สวัสดีครับ ขออนุญาตลงขายของจ้า

ขายแล้วนะคร้าบ 1.ขายกล้องจอพับถ่ายตัวเองที่มีดีกว่าฟรุ้งฟริ้ง Samsung NX NX3300+เลนส์ 16-50 OIS กันสั่น
กล้องตัวคูณ 1.5 สภาพสวยปิ๊งไม่มีรอยตกใดๆมีคราบดำเล็กน้อยบางจุดเพราะBodyสีขาว

มาพร้อมเซ็นเซอร์ขนาด 20 ล้านพิกเซล ขนาด 1 นิ้วถ่ายภาพมีมิติดีมาก ถ่ายเสร็จส่งWifiเข้ามือถือได้ทันที
แถมเลือกแบบส่งภาพขนาด2ล้านPX หรือขนาดเต็ม 20ล้านเข้ามือถือก็ได้
ISOของกล้องที่1600-3200 เนียนมากไร้Noise เกลี้ยNoiseเนียนมากทำให้ถ่ายที่แสงน้อยได้สบายๆ

จอพับใช้งานสะดวกมาก ปิดกล้องอยู่ พับขึ้น กล้องเปิดพร้อมถ่ายเซลฟี่ทันที
สามารถเลือก ยิ้มหรือกระพริบตา 1 ข้างเพื่อชัตเตอร์ได้ด้วย
โหมดบิวตี้ สามารถปรับความฟรุ๊งฟริ๊งได้หลายระดับ ตั้งสุด ถ่ายแล้วหล่อสวยมุ้งมิ้งหน้าเนียน+ผอมเพรียว
ตั้งพอดี มีผิวหนัง+มุ้งมิ้ง
ส่วนเลนส์คิทขนาดเล็ก ซูมไฟฟ้าใช้ง่าย พกพาสะดวก กันสั่นในตัว แถมถ่ายได้ใกล้กว่าเลนส์คิททั่วไปมากๆ
หน้าเลนส์ห่างจากวัตถุที่6.5Cm สามารถโฟกัสได้สบาย หลังละลายมาก ทำให้ถ่ายโมเดลหรือมาโครสวยๆได้สบายๆ

จอหลังไม่มีระบบทัชสกรีนเป็นแบบจอไว้มองเฉยๆ สามารถเลื่อนเลือกปรับโฟกัสได้
ใช้โหมดต่างๆได้เหมือนกล้องDSLRได้หมด ชาร์ตแบตผ่านพาวเวอร์แบงค์ได้ด้วยครับ

ปรับWB แบบKได้ ชิพสีได้ แต่ออโต้WBของกล้องฉลาดมากให้WBแม่นมากครับแทบไม่ต้องปรับเลย
บันทึกภาพเป็น Raw+Jpgความละเอียด20ล้านได้ FileRAW ใช้โปรแกรมของซัมซุงนะครับ
ส่วนตัวFile.jpg ก็เอามาโปรเซสได้สบายๆแล้วครับ
File rawได้ขนาด 5473x3648 300dpi
ส่วนFile Jpg ได้ขนาด  5473x3648 72dpi นะครับ ทดสอบให้แล้ว
*เนื่องจากSSได้หมดลิขสิทธิ์กับค่ายAdobe ทำให้เอาไฟล์Rawเข้า PS-LRไม่ได้
แต่มีวิธีเอาRawเข้าง่ายๆตามนี้นะครับ
https://forums.adobe.com/thread/2086384

มีฮ๊อตชูFlashแบบสากล ทำให้ใช้Flashหรือทริกเกอร์ขาแบบNikon canon ถ่ายแยกFlashได้
+มีFlashเล็กแถมมาให้ใช้ด้วย

ถ่ายVDO สูงสุดที่ Full HD 1920x1080 ถ่ายสโลว์ก็ได้แต่ต้องปรับขนาดวีดีโอเล็กสุด

มีโหมด***ตั้งค่าเฟรมอัตโนมัติ
ถ้าปิดเวลาปรับค่ารูรับแสง สปีด iso เพิ่มลดแล้วเห็นภาพที่ได้ทันที เปิดใช้ทำให้ถ่ายภาพได้ง่ายมากๆ
ถ้าเปิด เพื่อดูเกจวัดแสงเองแบบกล้องนิคหนอนก็ได้ หน้าจอจะนิ่งๆไม่มีอะไรเกิดขึ้นเวลาปรับเพิ่มลดรูรับแสงและสปีด ISO ต่างๆ
*เปิดต่อเมื่อจะใช้งานFlashก็สะดวกดีเพราะเราใช้Fแคปๆเวลาใช้Flashเสมอ

มีโหมดAuto P A S MF ซีน บิวตี้ โฟกัสแมนนวลได้และอื่นๆ
โหมดถ่ายน้ำตกนุ่มใช้ได้จริง และโหมดซีนเจ๋งๆให้เล่นเยอะคนใช้กล้องไม่เป็นก็ถ่ายให้สวยได้ด้วยโหมดซีน
แถมถ่ายเสร็จ สามารถครอปขยาย หรือแต่งภาพสวยจากในกล้องมีโทนให้เลือกปรับเยอะมาก แต่งเสร็จส่งเข้ามือถือโพสได้ทันที

ตัวกล้องใส่เลนส์ตัวเล็กพกง่ายคลองตัว เหมาะกับทั้งหนุ่มสาวที่ไม่อยากพกกล้องใหญ่เวลาไปเที่ยว
สายถ่ายภาพขายสต๊อกก็โอเคพกติดตัวเจออะไรแชะได้ตลอด
ใช้ถ่ายแทนมือถือและกล้องคอมแพคคุณภาพดีกว่ามากๆ ใช้ถ่ายตัวเองฟรุ๊งฟริ๊ง ผอมเพรียว
ถ่ายอาหาร ถ่ายได้ทุกสิ่งที่อยากถ่าย แบตอึดอีกต่างหาก จิ๋วแต่แจ๋วครับตัวนี้

สามารถโอนภาพเข้ามือถือและชัตเตอร์ถ่ายภาพ ผ่าน Wifi และ nfc บนมือถือได้และเร็วด้วย
โดยต้องโหลดAppมาลงที่มือถือก่อน

***อ่านก่อน***
- กล้องรุ่นนี้ถ้าเราใช้เลนส์มือหมุนผ่านอแดปเตอร์ที่ซื้อมาใส่ต่างหาก จะไม่มีพีคกิ้งโฟกัสแบบรุ่นอื่นนะครับ
(พีคกิ้งโฟกัสจะขึ้นขอบสีแดงหรือเหลืองที่ขอบของแบบเพื่อบอกระยะชัด)
แต่มีกดซูม8เท่ามาให้แทน ทำให้สามารถใช้มือหมุนหรือแมนนวลโฟกัสได้สบายๆครับ

- ปัญหาของกล้องตัวนี้มีนิดเดียวตรงเวลาใช้โหมดแมนนวล บางครั้งเวลาถือเฉียงลง45องศา หน้าจอกล้องเหมือนจะเปลี่ยนโหมด
ไปโหมดอื่น ให้เราขยับกล้องขึ้นลงเล็กน้อยแล้วกดปุ่มยืนยันโหมดแมนนวลอีกครั้งก็ใช้ถ่ายยาวๆต่อได้ อาการนี้ผมพบเฉพาะโหมดแมนนวลนะครับ
เกิดจากFWกล้อง และไม่สร้างปัญหาใดๆ แก้ได้ตามที่แจ้งไว้ง่ายๆ

- เลนส์ออโต้ช่วงอื่นสามารถสั่งซื้อได้ที่ศูนย์ซัมซุงสีลมตรงข้ามแบงค์กรุงเทพสีลมครับ
บอกพนักงานว่าติดต่อขอซื้ออะไหล่เลนส์กล้องNX เขาจะให้คุยกับเจ้าหน้าที่เทคนิค
ตอนนี้มีเลนส์ NX หลายรุ่น ราคาถูกกว่าค่ายอื่นมาก ลองแวะไปสอบถามกันดู

- มีกลุ่มผู้ใช้กล้องSamsungในFB แวะไปโพสภาพหรือหาเลนส์มือสองได้ที่กลุ่มนี่
samsung camera nx thailand

- สายมือหมุนไม่ต้องกลัวหาอแดปเตอร์และอื่นๆยาก
แวะไปดูเพจนี้ขายถูกส่งไวมีตัวเลือกเมาส์เยอะมากครับ ราคาถูกกว่าในห้างและบางร้านมาก
https://www.studio9111.com/category/79/%E0%B8%AD%E0%B9%81%E0%B8%94%E0%B8%9B%E0%B9%80%
E0%B8%95%E0%B8%AD%E0%B8%A3%E0%B9%8C%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%99%E0%B8%AA%
E0%B9%8C%E0%B8%A1%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B8%B8%E0%B8%99%
E0%B9%83%E0%B8%8A%E0%B9%89%E0%B8%81%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B8%81%E0%B8%A5%
E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%94%E0%B8%B4%E0%B8%88%E0%B8%B4%E0%B8%95%
E0%B8%AD%E0%B8%A5/%E0%B8%AA%E0%B8%B3%E0%B8%AB%E0%B8%A3%E0%B8%B1%E0%B8%9A%
E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B8%87-samsung-nx

ข้อมูลทั้งหมดจากประสบการณ์การใช้งานตัวกล้องของผมเองนะครับ
ลงขายก็อยากให้คนได้ไปเข้าใจง่ายใช้เป็นกันนะครับ^^

อุปกรณ์ : กล้อง+เลนส์16-50ois ฝาปิดหน้ากล้องแท้ Flashแท้มากับกล้อง  สายคล้องคอซัมซุงสีขาว+ห่วงใส่สายแบบเรโทร
             ฝาปิดBody+ฝาปิดท้ายเลนส์+ฝาปิดช่องฮ๊อตชูFlashสีขาว สายชาร์ต ปลักชาร์ตที่มากับกล้องให้ไปด้วยแต่ชาร์ตช้ามาก
             +แถมปลั๊กชาร์ตมือถือซัมซุง2Aของของแท้ให้ด้วยอันละ7-8ร้อย ชาร์ตไวกว่ามากๆครับ+MicroSD Card คลาส10 ของ Kingston16g แท้
             +แถมสายคล้องแขนอย่างดีเส้นละหลายร้อย+แถมถุงลายทหารใส่พอดีบอดี้+แถมฟิวเตอร์หน้าเลนส์
             ให้หมดนี่ ไม่มีกล่องนะครับ

ราคาพิเศษ : 7900 คุ้มๆ
สภาพภายนอก : 90%
สภาพการใช้งาน : ใช้งานปกติ 100%
ตำหนิ :มีคราบดำเล็กน้อยตามมุม กล้องสีขาวใช้ยังไงต้องมี นอกนั้นสวยงามไม่มีรอยตกหล่นใดๆ
วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า : เกิน 1 ปี ตีเป็นหมดประกัน แต่กล้องใช้ถ่ายน้อยมากครับ
ประกัน : ประกันใจ 7 วัน
เหตุผลในการขาย : ช่วงหลังวางไว้เฉยๆไม่ได้ใช้เลยขายดีกว่าครับ+มีกล้องหลายตัว

ขายแล้วครับ 2.เลนส์มือหมุน Olympus om-system F.zuiko auto 50mm f1.8 (Silver nose)+*อแดปเตอร์ขายแล้ว**อแดปเตอร์ใส่ซัมซุงNXได้ทันที
อุปกรณ์ : เลนส์ แถมฟิวเตอร์ให้ ฝาหน้า ฝาหลัง ****อแดปเตอร์ขายแล้ว**อแดปเตอร์ OM-NX แถมฝาปิดท้ายอแดปเตอร์ให้ด้วย
ราคา : 2600 ถูกๆ เหลือเลนส์OM ขาย 2100*
สภาพภายนอก : 80% สวย Fคลิ๊ก ใช้งานปกติ หมุนสบาย
สภาพการใช้งาน : เลนส์เก่าแต่เลนส์ยังสวยอยู่
ตำหนิ :ดูที่ภาพนะครับ
วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า : เลนส์โบราณนานแล้ว ตีเป็นหมดประกัน
เหตุผลในการขาย : ไม่ค่อยได้ใช้ ขายดีกว่า

ขายแล้วครับ 3.อแดปเตอร์EF-NX เอาเลนส์Canon แบบEF ใส่ได้หมด ยกเว้นเลนส์ STM ใส่กล้องซัมซุงNXได้ทันที
ปรับFไม่ได้ แนะนำให้ปรับFจากกล้องCanonโดนเปิดกล้อง ปรับFที่ต้องการ ถอดเลนส์เลยไม่ต้องปิดกล้อง
เลนส์จะค้างFนั้นไว้ แนะนำให้ใช้พวกเลนส์EF 50 F1.4 F1.8 85 F1.8 กลุ่มนี้ใช้ดีเลยครับ ใช้Fเดียวจบ
อุปกรณ์ :  อแดปเตอร์ EF-NX
ราคา : 500
สภาพภายนอก : 99% สวยๆ
สภาพการใช้งาน : สวยอยู่มากครับไร้รอย
ตำหนิ :ดูที่ภาพนะครับ
วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า : ซื้อมาเทสใช้ 2 ครั้ง
เหตุผลในการขาย : ไม่ค่อยได้ใช้ ขายดีกว่า

4.ขายเลนส์ถ่ายสาว Sigma 50 1.4 เมาท์ Canon ตัวเก่าไม่ Art ใช้กับกล้องCanon หรือ Sony ต่อผ่านอแดปเตอร์หนอนเอา
ตราบอกรุ่นลอกตามภาพ ตัวอักษรยังสวยไม่ลอก สภาพยางบวมบิตบ้างบางมุมดูตามภาพ ถามศูนย์แล้วค่าเปลี่ยนยางใหม่700บาท
เอาไปเปลี่ยนกันได้ครับศูนย์มีของ
ไม่มีฮูต ชิ้นเลนส์สวย ไร้รา ไร้ฝ้า ฝุ่นมีเล็กน้อยเป็นเรื่องปกติ ไม่มีผลต่อภาพ

ใช้ถ่ายได้ภาพสวยคมดี มิติดีงาม ถ่ายสาวสวยงามมาก ติดกล้องหล่อเลย
*ใช้กับ5DmarkII มีติดback front เล็กน้อย จูนเลนส์ที่Bodyฟลูเฟรม ก็โฟกัสตรงปกติ
*ใช้กับ5DmarkIII ไม่ติดback front โฟกัสตรงปกติ
*กล้องSony A7upถ้าเลือกโหมดโฟกัสตา โฟกัสเป๊ะๆครับ

อุปกรณ์ : เลนส์ ฝาหน้าเทียบ ฝาหลังแท้
ราคาพิเศษ : 6000 ถูกๆตามสภาพ เลนส์ยังใช้งานได้ดี
                 รับพร้อมฟิลเตอร์ Nisi UV สลิม บาง หน้า77 สวยไร้รอย พิเศษรวม 6500
สภาพภายนอก : 80%
สภาพการใช้งาน : อ่านตามข้างบนนะครับ
ตำหนิ :ดูที่ภาพนะครับ ลงไว้ชัดเจน
วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า : เกิน 1 ปี ตีเป็นหมดประกัน
เหตุผลในการขาย : มีเป้าหมายใหม่ครับ

5.ขายเลนส์ถ่ายสาวค่ายหมี Minolta AF 135 F2.8 เมาท์A สภาพสวย ***ขายไปแล้วนะคร้าบบ***
สภาพสวย Sonyเมาท์Aใช้ได้หมด กลุ่ม a65 a77 a99
ถ้า  ซีรี่ย์ SonyA7 A6000 ตะกูลNex ต่อผ่านอแดปเตอร์Laea2-4เอานะครับใช้งานได้เต็มระบบ
มีฮูตซ้อนในตัว ชิ้นเลนส์สวย ไร้รา ไร้ฝ้า ฝุ่นมีเล็กน้อยเป็นเรื่องปกติ ไม่มีผลต่อภาพ
ฝาหน้าหลังครบ เป็นเลนส์ 135 ทีมีขนาดเล็ก เบา+ให้มิติทำลายฉากหน้าหลังได้สุดมาก
แถมโบเก้แบบซอร์ฟนุ่มนวลมากๆโฟกัสไวมากเช่นกันครับ เป็นเลนส์หายากนานๆมาที
ถ่ายดอกไม้สวยมาก ถ่ายบุคคลก็สวยคมงาม เป็นเลนส์ถ่ายอะไรก็สวยมากๆครับ^^

อุปกรณ์ : เลนส์ ฝาหน้า ฝาหลัง แท้
ราคาพิเศษ : 7500 เลนส์ยังใช้งานได้ดีมากๆครับ+ แถมฟิลเตอร์ให้ด้วย
สภาพภายนอก : 85%
สภาพการใช้งาน : อ่านตามข้างบนนะครับ
ตำหนิ :ดูที่ภาพนะครับ ลงไว้ชัดเจน
วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า : ออกมานานแล้ว ตีเป็นหมดประกัน
เหตุผลในการขาย : มีเป้าหมายใหม่ครับ

ผู้ขาย : เจมส์ครับ 085-1164080 Line ID : nujames10
วิธีส่งมอบสินค้า : นัดล่วงหน้า 1 วันนะครับเพราะไม่ได้พกกล้องเลนส์ไปมา
แต่ถ้านัดตอนเย็นหลัง 5.30 เย็นสะดวกครับ
นัดเจอตามรถไฟฟ้า วันธรรมดาสะดวกส่งช่วงเที่ยง ที่ เอ็มโพเลี่ยม BTS พร้อมพงษ์เท่านั้น
ช่วงเย็นที่เอ็มโพเลี่ยม สยาม มาบุญครองครับ
หรือ BTS ที่ไม่ไกลมาก
เสาร์อาทิตย์ ส่งได้ช่วงบ่าย ตาม BTS ครับ
เฉพาะกล้อง ขอนัดรับดูของเท่านั้นนะครับ เพราะเปราะบางไม่อยากส่ง EMS ครับ
ส่วนรายการอื่น ส่งEMSได้ครับ คิดค่าส่งแล้วแต่น้ำหนัก ค่าส่งจะแจ้งตามตกลงอีกทีนะครับ

มาดูรูปนะครับ ส่วนรายการทุกรายการดูจากข้างบนนะครับ

ขายแล้วนะคร้าย 1.ขายกล้องจอพับถ่ายตัวเองที่มีดีกว่าฟรุ้งฟริ้ง Samsung NX NX3300+เลนส์ 16-50 OIS กันสั่น

ภาพรวม

ภาพรวมเลนส์

แถมฟิวเตอร์ให้เลย

อุปกรณ์+ของแถม

Flashแท้มากับกล้อง+สายปลั๊กชาร์ต+ฟิวเตอร์

สายคล้องคอซัมซุงสีขาว+ห่วงใส่สายแบบเรโทร

แถมสายคล้องแขนอย่างดีเส้นละหลายร้อย

ฝาปิดBody+ฝาปิดท้ายเลนส์+ฝาปิดช่องฮ๊อตชูFlashสีขาว
MicroSD Card คลาส10 ของ Kingston16g แท้

แถมถุงลายทหารใส่พอดีบอดี้

ชาร์ตแบตผ่านพาวเวอร์แบงค์ได้ด้วยครับ

ลงแอพ2ตัวนี้ ตัวแรกใช้โอนภาพจากกล้องเข้ามือถือผ่านWifi แอพ2ใช้สั่งชัตเตอร์ผ่านมือถือได้ครับ

กางจอขึ้นพร้อมถ่ายเซลฟี่ทันที

ตั้งค่าความเนียนได้ ตั้งพอดีภาพจะไม่เนียนเกินไป

ตัวอย่างเซลฟี่นิดจ้า ผิวจะเนียนพอดี บีบผอมให้ออโต้ ผิวขาวตั้งได้ตามใจเรา

ตั้งค่าให้ยิ้มหรือกระพริบตา แล้วชัตเตอร์ทันทีได้

***ตั้งค่าเฟรมอัตโนมัติ***

ถ้าปิดเวลาปรับค่ารูรับแสง สปีด iso เพิ่มลดแล้วเห็นภาพที่ได้ทันที เปิดใช้ทำให้ถ่ายภาพได้ง่ายมากๆ

สังเกตดูจากจอ ปรับสปีด 50 ภาพสว่าง ปรับสปีด 320 ภาพมืด คือจะเห็นภาพที่ได้ที่จอเลย

ถ้าเปิด เพื่อดูเกจวัดแสงเองแบบกล้องนิคหนอนก็ได้
หน้าจอจะนิ่งๆไม่มีอะไรเกิดขึ้นเวลาปรับเพิ่มลดรูรับแสงและสปีด ISO ต่างๆ
*ปิดต่อเมื่อจะใช้งานFlashก็สะดวกดีเพราะเราใช้Fแคปๆเวลาใช้Flashเสมอ

โหมดกล้องแบบมืออาชีพ

เวลาตั้งแมนนวลโฟกัส เลือกZoom8เท่าได้สบายๆ

โหมดซีน ใช้กล้องไม่เก่งมาโหมดนี้เลย เลือกตามที่ต้องการได้ภาพสวยๆเลยครับ

การใช้งานหน้าจอเข้าใจง่านเข้าถึงง่าย

เมนูรวมๆ

ตั้งค่าK+ชิฟสีได้

โปรไฟล์สีมากมาย แถมตั้ง สด คอนทราช ความคมได้ทุกอันด้วย

ส่งรูปจากกล้องเข้ามือถือ ตั้งได้ว่าย่อมา 2 ล้านPXหรือมาเต็ม 20 ล้านได้

มาดูภาพจากกล้องกัน ถ่ายด้วยเลนส์คิททั้งหมด แต่งภาพเล็กน้อยครับ

ถ่ายอาหาร

ถ่ายสัตว์เลี้ยงตอนกลางวัน บอกเลยว่าคมมากครับ

ถ่ายมาโคร ถ่ายได้ใกล้มาก ทำให้ฉากหลังละลายเนียนมาก

2ภาพนี้ ผมเอา.Jpgของกล้องมาโปรเซสจัดเต็ม ดูเอาครับว่าไฟล์ดีไหม

ถ่ายสินค้า ขนม แบบใช้ทริ๊กเกอร์แยกFlash สั่งไฟสตูจัดแสง ได้Fileสวย WBแม่นครับ ส่งขายสต๊อกสบายๆเลย

ถ่ายโมเดล ของเล่นสวยมากฮะรุ่นนี้ เพราะถ่ายใกล้ได้มาก

ถ่ายฟ้าวันฟ้าใส

โหมดถ่ายน้ำตกในซีน ตั้งกล้องบนขากล้อง กดชัตเตอร์ รอแปล็บได้ภาพตามนี้

แสงเย็นหลังตะวันลับฟ้าก็ถ่ายได้สวยงามตามนี้ครับ^^

------------------------------------------------------------------------------

ขายแล้วครับ 2.เลนส์มือหมุน Olympus om-system F.zuiko auto 50mm f1.8 (Silver nose)+อแดปเตอร์ใส่ซัมซุงNXได้ทันที

ภาพรวมเลนส์มือหมุน OM 501.8

อแดปเตอร์ om-NX ใส่กับกล้องซัมซุงได้เลย *อแดปเตอร์ขายแล้ว**

ฝาปิดเลนส์และอแดปเตอร์มีให้

แถมฟิวเตอร์ให้

รวมร่างกับอแดปเตอร์

มาดูภาพจากเลนส์กัน ผมเทสมาไม่มากนะครับ ถ้าแสงกลางวันหรือบ่ายดีๆน่าจะให้ภาพสวยเยอะเลย

ถ่ายบุคคล แสงเย็น

ถ่ายบุคคล แสงกลางคืน

ถ่ายแสงจากในห้าง

ถ่ายน้องหมา แมว

ถ่ายสิ่งของต่างๆ

--------------------------------------------------------------------------------------

*อแดปเตอร์ขายแล้ว**3.อแดปเตอร์EF-NX เอาเลนส์Canon แบบEF ใส่ได้หมด ยกเว้นเลนส์ STM ใส่กล้องซัมซุงNXได้ทันที

ภาพรวม

ภาพนี้ในเลนส์ ซิกม่า 50 1.4 กับ body NX3300

ภาพนี้ใส่ 85 1.8 Canon กับ body NX3300

-----------------------------------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------------------

5.ขายเลนส์ถ่ายสาวค่ายหมี Minolta AF 135 F2.8 เมาท์A สภาพสวย ***ขายไปแล้วนะคร้าบบ***

ภาพรวม

ฮูทแบบซ่อนในตัว รูดใช้ได้ทุกเมื่อ

ภาพตัวอย่างจากเลนส์ครับ ผมใช้กับกล้อง ตัวคูณ Sony A65 ทุกภาพครับ

ผู้ขาย : เจมส์ครับ 085-1164080 Line ID : nujames10
วิธีส่งมอบสินค้า : นัดล่วงหน้า 1 วันนะครับเพราะไม่ได้พกกล้องเลนส์ไปมา
แต่ถ้านัดตอนเย็นหลัง 5.30 เย็นสะดวกครับ
นัดเจอตามรถไฟฟ้า วันธรรมดาสะดวกส่งช่วงเที่ยง ที่ เอ็มโพเลี่ยม BTS พร้อมพงษ์เท่านั้น
ช่วงเย็นที่เอ็มโพเลี่ยม สยาม มาบุญครองครับ
หรือ BTS ที่ไม่ไกลมาก
เสาร์อาทิตย์ ส่งได้ช่วงบ่าย ตาม BTS ครับ
เฉพาะกล้อง ขอนัดรับดูของเท่านั้นนะครับ เพราะเปราะบางไม่อยากส่ง EMS ครับ
ส่วนรายการอื่น ส่งEMSได้ครับ คิดค่าส่งแล้วแต่น้ำหนัก ค่าส่งจะแจ้งตามตกลงอีกทีนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.พ. 2018, 10:49 am โดย nujames10 »

nujames10

• Member
  • **
เลนส์หมี 135 F2.8 ขายแล้วจ้าาา :emo1_0007:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ม.ค. 2018, 10:58 am โดย nujames10 »

nujames10

• Member
  • **
อแดปเตอร์ Om-NX
อแดปเตอร์ EF-NX
ขายแล้วนะครับ
เลนส์มือหมุน OM 50 1.8 สถานะแยกขายแล้วนะครับ แยกขายราคา 2100ครับ :emo1_0007:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ม.ค. 2018, 02:10 pm โดย nujames10 »

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.269 วินาที กับ 20 คำสั่ง