ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนประกวดถ่ายภาพ เกี่ยวกับความรักทั้ง 9หมวด มีลุ้นรางวัลแพ็คเก็ตเที่ยวสุดหรูจ้า  (อ่าน 481 ครั้ง)

nuttnunan

• *
สวัสดีน้าๆ เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่าน ครับ มีกิจกรรมดีๆที่น่าสนใจมากแจ้งให้ทราบกันครับ
จากที่ตามอ่านมาสักระยะเห็นแต่ละท่านในนี้ถ่ายภาพกันได้โปรมากๆเลยอยากจะชวนมาประกวดภาพถ่าย
ที่ทาง นิตยสารดิฉัน กับ MThai.com ร่วมกันจัดกิจกรรมประกวดภาพถ่าย

Concept รัก 9 หมวด

(1) You are the one (รักคู่ชีวิต)
    (2) Family come first (รักครอบครัว)
    (3) Say Love To YourSelf (รักตัวเอง)
    (4) Friends are Forever (รักเพื่อน)
    (5) Eat well travel often (รักอาหาร)
    (6) In love with mother Nature (รักโลก)
    (7) Art is love..love is art (รักศิลปะ)
    (8) Cheers to Freedom (รักอิสระ)
    (9) I heart Thailand (รักประเทศไทย)

สามารถส่งภาพได้ตั้งแต่วันที่ 27 มกราคม – 29 กุมภาพันธ์ 2559

รายละเอียดเพิ่มเติมดูได้ที่นี่ ครับ >> http://women.mthai.com/dichan/9lovedestinations/

ยังไงก็คิดว่าไปโ๙ว์ผลงานสนุกๆนะครับ จะรอภาพสวยๆขอน้าๆนะครับ

ขอบคุณมากครับ ^^

SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums

Cargo design by DzinerStudio
Fotorelax.com © Copyright 2010  

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.073 วินาที กับ 19 คำสั่ง